Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่เรียนกีตาร์คสาสิค เชียงใหม่  (อ่าน 678 ครั้ง)

kiti2339

• member
หาที่เรียนกีตาร์คสาสิค เชียงใหม่
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 11:17:31 »
ตามหัวข้อเลยครับ มีที่ไหนรับสอนบ้างครับ เป็นโรงเรียน หรือเป็นครูสอนเดี่ยวก็ได้ครับ ในตัวเมืองเชียงใหม่

guitarhaha

• member
Re: หาที่เรียนกีตาร์คสาสิค เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 16:23:16 »
Beat Spot ที่ yamaha ก็มีสอนนะครับ ง่ายๆ ก็ที่เซ็นทรัลแอร์พอร์ตชั้น 3 ส่วนสาขาอื่นๆ ลองหาเบอร์โทรที่ Google ดูครับ
ที่ผ่านๆ ตา ก็จะมีโรงเรียนดนตรีซอยหลังกาดสวนแก้ว กับในกาดสวนแก้วก็มี อ้ออีกที่ก็โรงเรียนดนตรีวรนันท์ที่ตรงถนนสุเทพเส้นไป มช.
หนะครับ อันนี้ที่ผมเห็นผ่านๆ นะ เพราะผมขับรถผ่านประจำ ส่วนที่อื่นๆ รอน้าๆ ท่านอื่นมาแนะนำอีกทีนะ

Pending

• member
Re: หาที่เรียนกีตาร์คสาสิค เชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 02:34:41 »
แนะนำครูเดี่ยว ครับ แกสอนดีมาก สอนทั้ง Yamaha กับสอนส่วนตัว และสอนที่บ้านของแก ด้วยครับ
https://www.facebook.com/pisanon.thanpongsatorn?pnref=lhc.friends