Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *** ((( FINISH ))) *** VOX AGA 150 (150 Watts)  (อ่าน 2582 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
Re: *** ((( FINISH ))) *** VOX AGA 150 (150 Watts)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 21:28:37 »
ได้รับน้อง Vox มาเรียบร้อยแล้วครับ

สุดยอดครับ
ทั้งการแพ็คมา ทั้งสภาพแอมป์
ไม่มีริ้วรอย ไม่มีแม้แต่ฝุ่นจับซักนิด
เหมือนของใหม่ ยังไงอย่างงั้นเลยครับ

ขอบคุณน้ากวางอีกครั้งครับ

ยินดี ดีใจ และหายห่วง  ที่น้า ต๋อม พึงพอใจ ในของที่คอยดูแล ด้วยความรัก เป็นอย่างดี มาโดยตลอด ที่ได้ส่งไปให้

และขอให้มีความสุข จากเสียงที่ไพเราะสดใส ดังกังวาล อิ่ม ๆ ฉ่ำ ๆ กับ VOX AGA 150 อย่างมีความสุข

หากเป็นไปได้  ช่วยทำคลิป ส่งเสียง VOX จากฝีมือการเล่่นกีตาร์ ของน้าต๋อม มาให้ชื่นชม หายคิดถึง ด้วยนะครับ

ขอบคุณมาก ครับ

Finger Picking Style