Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยท่าน Webmaster เกี่ยวกับข้อเสนอ ติชมโทนสีดำของเว็บเพราะผมไม่ทราบการตั้งค่าคอมพิวเตอร์  (อ่าน 2101 ครั้ง)

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'
คงไม่ยากเกินไปใช่ไหมครับ ท่าน Webmaster

สัญลักษณ์ระดับโลก ยังทำมาเรียบง่ายดูสวย เรียบร้อยโบดำเก๋ๆ

สูงสุดคืนสู่สามัญ"-_

JOB Acoustic

• member
  • Job Acoustic Pickup
    • www.facebook.com/JobAcoustic
โทร 090-3084593 จ๊อบ

Kai Acoustic™

• member
มาดันกระทู้ครับ เผื่อผ่านตา webmaster บ้าง

mai_911

• member
แปลกใจที่ยังไม่เปลี่ยนครับ

Thaiman Standard

• member
ช่วยดันกระทู้ครับเปลี่ยนสีทั้งหมดเถอะ

itd

• member

เมื่อวานนี้ผมเข้าก็เปลี่ยนสีแล้วนะครับ ทำไมท่านข้างบนบอกว่ายังไม่เปลี่ยน แต่ผมเปลี่ยนนานแล้ว

oocl

• member
สีเปลี่ยนมาสองวันแล้วนะ บราวเซอร์บางคนอาจจะไม่รีเฟรชหลายๆครั้งหรือไม่ก็จำค่าเดิมอยู่ ลองลบคุ๊กกี้สิครับ

TOM1869

• member
เอาแต่พื้นหลังก็พอครับ  ดูยาก ไม่มีสี

บนโทรศัพท์ ตอนนี้ ดูยากมาก พอกด zoom เข้าไป  จะมีสีแถบขึ้นมาปิด  ใครลงขายของช่วงนี้  จะยาก มาก แถม ภาพเป็นขาวดำ  มองไม่เห็น เลบครับ

รบกวน ช่วยพิจารณาด้วยครับ
Line id: 081-8718003

ku_ek

• member
เข้าไปล้างประวัติท่องเว็ปครับ(คุกกี้) เปลี่ยนเลย...

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'

not

• member
แปลกใจที่ยังไม่เปลี่ยน ก่อนจะบอก webmaster ให้เปลี่ยนบอกตัวท่านเองก่อนครับ เขาเปลี่ยนมา 2 วันแล้วครับ

sonic

• member

เขาเปลี่ยนมาหลายวันแล้วนะ บางคนอาจด้วยความไม่รู้เรื่องเทคนิค เลยโพส comment แบบไม่รู้

AMD[z]

• member
แปลกใจที่ยังไม่เปลี่ยน ก่อนจะบอก webmaster ให้เปลี่ยนบอกตัวท่านเองก่อนครับ เขาเปลี่ยนมา 2 วันแล้วครับ

ไม่ได้มีเจตนาใดๆแค่ แนะนำติชมครับ ผมอาจเป็นคนไม่รู้เรื่องเทคนิคคอมพิวเตอร์เท่าคุณ มีคนกล่าว"คนไม่รู้ย่อมไม่ผิด"
คุณ NOT เขาคงรู้ไปหมดทุกเรื่องครับ ถึงพูดจาแขวะคนอื่นเขา ::)

AMD[z]

• member

เขาเปลี่ยนมาหลายวันแล้วนะ บางคนอาจด้วยความไม่รู้เรื่องเทคนิค เลยโพส comment แบบไม่รู้

ขอโทษผู้ดูแลระบบ ด้วยความไม่รู้แล้วครับ ผมไม่รู้จริงๆกับการตั้งค่าเบราส์เซอร์

กฤษณ์

• member
ถ้าเปลี่ยนเป็นสีขาวดำเฉพาะหน้าหัวข้อกระทู้น่าจะเหมาะสมกว่าหรือเปล่า ถ้าเป็นโทนขาวดำในตัวกระทู้ด้วยจะเป็นปัญหาเรื่องรูปภาพประกอบครับ

mai_911

• member

บอกตัวเองว่าอะไรครับ
บางคนก็ไม่ทราบ และหลายคนมันก็ไม่เปลี่ยน เขาถึงมาถาม
แต่เปลี่ยนแล้วก็คือเปลี่ยนแล้ว
จะชวนทะเลาะทำไม

JOB Acoustic

• member
  • Job Acoustic Pickup
    • www.facebook.com/JobAcoustic
ในกรณีที่ผู้เข้าชมหรือ User บางท่านเขาก็ไม่เข้าใจหลอกครับ เขารู้แค่เขาเปิดมาแล้วเป็นแบบที่เขาเห็น
เพราะผมเห็นเว็บอื่นเค้าทำกันแล้วทั้งๆที่ผมเองก็เปิดดูพร้อมๆกัน ผมไม่เห็นต้องลบคุ๊กกี้เลยครับ
ถามว่าเขาผิดมั้ย เขาก็ไม่ผิด เพราะเค้าเปิดกระทู้มาเพื่อให้ความเห็นและแนะนำ
ในข้อความนั้นไม่ได้ซื่อความหมายอะไรให้ดูไม่ดีเลยครับ
แล้วจะบอกว่าตอนที่ผมโพสต่อลงมานั้น ผมเพิ่งลงวินโด้วส์เสร็จช่วงสายๆด้วยนะครับ นั้นน่าจะหลังวันที่เกิดเหตุเพียง 1 วัน

แล้วถามว่า Webmaster ผิดหรือที่ยังไม่เปลี่ยน ณ ตอนนั้น ในวันเกิดเหตุทันที
เขาก็ไม่ผิดเพราะเขาอาจมีภารกิจที่ต้องทำ ล้าช้ากันบ้างตามภารกิจที่ต้องทำ
แค่พูดคุยแนะนำ แล้วก็ชี้แจง ปกติ
โทร 090-3084593 จ๊อบ

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
ผมขอปิดกระทู้นี้นะครับ เพื่อไม่ให้วิจารณ์กันยาวต่อไปจะนอกเรื่อง
และอยากจะขอย้ำสมาชิกว่า ให้อ่านกติกา http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=5585
ในกรณีตามกระทู้นี้ แนะนำให้อ่านข้อ 8
คือ การกระโพสเพื่อตั้งคำถามมายังเว็บไซด์(ผู้ดูแล admin webmaster)
ถ้าต้องการแสดงความเห็น สอบถาม ติชม ให้ติด่อสอบถามโดยตรงกรุณาอย่าโพส
เบอร์ติดต่อ webmaster มีอยู่ในข้อ 8 ท่านโทรมาจะติ จะชม เรารับได้หมด หรือสงสัยอะไรเราจะอธิบายให้ฟังหมด
ส่วนเหตผลที่ไม่รับตอบ comment หรือข้อสงสัยต่างๆผ่านหน้ากระทู้ เป็นนโยบายของที่นี่ ขอให้ท่านเคารพตามนั้น

กรณีไม่ได้รับความสะดวกในการใช้งานช่วงนี้ ผมต้องกราบขออภัยจริงๆ ครับ