Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย MARTIN 000-15m All Solid USA สภาพใหม่มากกกกก อายุแค่เดือนกว่า (ปรับราคา)  (อ่าน 6826 ครั้ง)

Korrapat

• member

กีต้าร์สภาพใหม่มากเหมือนของใหม่เลยนะครับ pickguard ยังไม่มีรอย
สาเหตุในการขายเพราะตอนลองที่ร้านเวลาเล่นแค่ตัวเดียวแล้วชอบเสียงมากๆ
แต่พอเอามาอัดรวมแล้วรู้สึกเสียงยังไม่เหมาะกับเพลงที่ทำเท่าไหร่

ขาย ราคา 45000 บาท (ผมซื้อมาราคาใหม่ที่ 54600 บาท)
*** ก่อนจะลงขายก็แอบคิดว่าราคาจะสูงไปมั๊ยแต่พอดีผมเพิ่งซื้อมาในราคาใหม่ T T
ยังไงก็ขอลงขายราคานี้ลองดู เผื่อมีพี่ๆที่กำลังดูๆมือหนึ่งไว้พอดีจะสนใจ
แต่ถ้าพี่ๆท่านไหนสนใจตัวนี้แล้วคิดว่าราคาที่สบายใจคือเท่าไหร่ลองเสนอมาได้นะครับ
ไม่ต้องเกรงใจเลย ไม่มีโกรธครับ เดี๋ยวผมลองพิจารณาดูครับ ***

นัดดูของหรือสอบถามเพิ่มเติม
Line : hacklasoulte / tel : 065-605-5019

@punna

• member
สวยน่าเล่นมากเลยครับบบ :)

Liszt

• member
สภาพสวยจริงๆ

s.lucky

• member
กีต้าร์ดูสวยวินเทจดีครับ.. ขายได้ไวๆ...
Acoustic Only...!

Korrapat

• member
ปรับลดราคาจาก 47000 เหลือ 45000 บาท  (ของใหม่ตอนนี้ 54600)
ประหยัดไปได้เกือบ 1 หมื่นแต่สภาพคือของใหม่เลยครับ อายุแค่เดือนกว่า
หรือท่านไหนมีราคาในใจลองทักมาเสนอได้เลย ไม่มีเคืองครับ
เพราะช่วงนี้แอบมีโปรเจ็คใหญ่ครับ อาจทำใจขายได้ T T

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
สวย งดงาม ใหม่มากๆครับ ดันๆ

Liszt

• member
ดูแลรักษาได้ดีเยี่ยม สภาพใหม่จริงๆ รอเงินมาเมื่อไหร่จะไปสู่ขอ

nhoy

• member
น่าเล่นครับ

kradookproject

• member
ขายไปหรือยังครับ

ningeg

• member
  • หัดเล่นอยู่นะจ๊ะเริ่ม 2562
    • ฝากช่องยูทูปด้วยนะครับ
ขายไปหรือยังครับ

2016 เลยนะครับ
Ning Fingสะดุด

kradookproject

• member
แหะๆ เห็นเค้าไม่ลบหรือบอกว่าขายแล้ว ก็เลยถามไปเผื่อๆ นะครับ