Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ ขออนุญาติขาย Soft Case RITTERCLASSIC  (อ่าน 1510 ครั้ง)

eead

• member
Soft Case   RITTER ใส่CLASSIC 
สภาพดี ไม่มีฉีกขาด ซิบและหัวซิบสมบูรณ์ 
ไม่มีกลิ่นอับ ไม่ชื้น ไม่ขึ้นรา ไม่มีคราบสกปรก
] [/color
ราคามารับเองบาทครับ
ขอบคุณมากๆครับ
uploading images
screen capture windows 7
image hosting adult
screen cap

ขอบพระคุณบ้านไม้ acousticthai มากๆครับ

eead

• member
Re: ขออนุญาติขาย Soft Case RITTERCLASSIC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 10:24:54 »
รอส่งของวันจันทร์ครับ :)

hoycivil26

• member
Re: ขออนุญาติขาย Soft Case RITTERCLASSIC
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 11:53:29 »
Sold out ได้รับของมาน่านแล้วครับ จะดูแลอย่างดีครับ ขอบคุณผู้ขายและพื้นที่อคูสติกไทยครับ

eead

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 11:55:52 »
Sold out ได้รับของมาน่านแล้วครับ จะดูแลอย่างดีครับ ขอบคุณผู้ขายและพื้นที่อคูสติกไทยครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ 
มา กทม ถ้าว่างตรงกัน เดี๋ยว อาสาพาไป (หลง)ครับ