Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ((ขายแล้ว)) YAMAHA C70 ขาย 3900.- สภาพดีมาก99% พร้อมกระเป๋าหนังใช้งานไม่กี่ครั้ง  (อ่าน 1674 ครั้ง)

mssnook

• member
กีต้าร์โปร่งคลาสสิค YAMAHA C70  ขายต่อ ราคา 3900.-
พร้อมกระเป๋าหนัง สีดำ อย่างดี สภาพใหม่มาก! 99% ใช้งานไม่กี่ครั้ง

รายละเอียด :

จำนวนสาย : 6 สาย   (สายเหล็ก+ไนล่อน 4 5 6)(สายเอ็น 1 2 3)
ด้านหน้า : ไม้สน (Spruce)
ด้านหลังและด้านข้าง : ไม้เมอรันติ (Meranti)
คอ : ไม้นาโต้ (Nato)
ฟิงเกอร์บอร์ด : ไม้โรสวู๊ด (Rosewood)
สะพานสาย : ไม้โรสวู๊ด (Rosewood)
ลูกบิด : สีทอง
เคลือบเงา สี : เนื้อไม้

สนใจซื้อทัก Line : mssnook

free image upload

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
สนใจครับ หลานผมกำลังมองหาอยู่ ไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

mssnook

• member
สนใจครับ หลานผมกำลังมองหาอยู่ ไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

ลาดพร้าว กรุงเทพฯ / พัทยา ศรีราชา ชลบุรี

สะดวก 2 เขตนี้นะค่ะ สนใจแอดไลน์ได้ค่ะ line : mssnook

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
สรุปว่าหลานชายผมสนใจ แต่พอดีได้ติดต่อไปกับสมาชิกอีกท่านนึงเหมือนกัน เนื่องจากว่าราคาเบากว่าหน่อย เพราะหลานชายผมเค้ามีงบน้อย ถ้าเผื่อพลาดทางนู้นยังไงแล้วจะรีบติดต่อกลับถ้ากีต้าร์ยังอยู่นะครับ ขอโทษด้วยนะครับ ^_^

lekjung1974

• member
ยินดีด้วยนะครับ
   พอดีผมได้ตกลงซื้อขายกับสมาชิกอีกท่านที่ขายรุ่นเดียวกันนี้เรียบร้อยแล้วเหมือนกันครับ ขอโทษด้วยนะครับ  ^_^