Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: YAMAHA F-210 รุ่นผลิตปี1992สภาพดีมากใช้ถนอมมือเดียวครับ(ขายแล้วครับขอบคุณเว็ปบ้านไม้ด้วยครับ)  (อ่าน 3254 ครั้ง)

Keen

• member
YAMAHA F-210 รุ่นผลิตปี1992สภาพดีมากใช้ถนอมมือเดียวครับ

เป็นกีตาร์ที่ผมใช้มา24ปีซื้อมามือ1ใช้งานถนอมมาก
มีรอยบ้างแต่ก็ถือว่าน้อยมากๆด้วยอายุขนาดนี้
อุปกรณ์ต่างๆเป็นของเดิมหมดยกเว้นสายเปลี่ยนบ่อยครับเลยไม่กินเฟต
มีชุดขันคอเดิมๆกับป้ายยี่ห้อยังอยู่ครบ
สายของ d'addario ครับชุดนี้เพิ่งเปลี่ยนไม่นาน
ขายเพราะเริ่มมีกีตาร์หลายตัวแล้วครับ
เสียงดีมากครับมาทดลองก่อนซื้อได้
สถานที่สะดวกเลี่ยบทางด่วน/เกษตรนวมินทร์/นวมินทร์
ไม่มีซองให้นะครับ

2,800.บาทครับ

สนใจ 098-543-8975 keen
หรือ line:babekeen

**ขอที่มารับเองได้นะครับไม่จัดส่งเพราะลดปัญหาที่อาจจะเกิดจากการส่งครับ**

imagehosting

free upload

image upload no compressionpostimg.org/image/bytg3endx/][/url]

free upload

image hosting 12mb

Keen

• member
 :) ขายแล้วครับ ขอบคุณเวปบ้านไม้ด้วยครับ  ;D