Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ CORT AS-OC4 ทรง OM Mahogany Natural Open Pores + Hardcase  (อ่าน 1850 ครั้ง)

Guitatar

• member
ขายแล้วครับ CORT AS-OC4 ทรง OM Mahogany Natural Open Pores + Hardcase
« เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 21:30:00 »
CORT AS-OC4 All Solid Mahogany
ทรงกีตาร์ OM Cutaway สภาพดีมากก ไม่เคยออกนอกบ้าน มี Hardcase อย่างดีด้วยครับ

รายละเอียดกีตาร์

TOP: Solid Mahogany Top
BACK & SIDES: Solid Mahogany Back & Sides
NECK: Mahogany
FRETBOARD: Rosewood Fingerboard
Fishman Sonitone EQ
NUT WIDTH: 45mm Bone Nut & Saddle
ADDITIONAL: Hardcase Include
COLORS: Open Pore Finish

ราคา 12,500 บาท
นัดดูของได้แถว อ่อนนุช ลาดกระบัง สุวรรณภูมิ เมกาบางนา
ติดต่อ 083 905 5559 คิว

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
Re: ขาย CORT AS-OC4 ทรง OM ((All Solid)) Mahogany Natural Open Pores + Hardcase
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 12:54:55 »
กีต้าร์สวยมากครับ

CalmForHappy

• member
  • YAMAHA และ K.YAIRI
Re: ขาย CORT AS-OC4 ทรง OM ((All Solid)) Mahogany Natural Open Pores + Hardcase
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 16:14:14 »
สวยงามมากครับ กีต้าร์คงคันน่าจับมาเกาๆคงเพราะน่าดู :D
กีต้าร์มหาเวทดูดดาว

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2016, 15:16:14 »
มาปิดกระทู้ให้นะครับ กีต้าร์ รักษาไว้ดีมากเสียงถูกใจ ขอบคุณมากนะครับ ที่นำมาให้ถึงที่ทำงาน ขอให้มีความสุขกับการเล่นดนตรีเสมอ ขอบคุณมากครับ

Guitatar

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2016, 16:55:46 »
มาปิดกระทู้ให้นะครับ กีต้าร์ รักษาไว้ดีมากเสียงถูกใจ ขอบคุณมากนะครับ ที่นำมาให้ถึงที่ทำงาน ขอให้มีความสุขกับการเล่นดนตรีเสมอ ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณพี่โอ็ตเช่นกันครับ วันนี้ได้แลกเปลี่ยนความรุ้เรื่องดนตรีเยอะเลย ขอบคุณครับ