Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะมีร้านเหล้าเพื่อชาวโฟร์ค พวกน้าๆคิดว่าไงครับ  (อ่าน 3421 ครั้ง)

FatBoy

• member
แบบว่าถ้าจะมีร้านอาหารร้านเหล้าเล็กๆไว้ เล่นโฟร์ค มีพื้นที่พบปะพูดคุย มีมุมดนตรีสดเล็กๆมีแอมป์ซักตัวไมค์ซักตัวสำหรับใครก็ได้ที่อยากเล่น ราคาอาหารเบาๆ  คุยกันเอง

ผมอยากจะถามว่าทำอย่างที่กล่าวมาข้างต้น ดีรึเปล่าครับ น้าๆสนใจในร้านอย่างนี้กันไหม แล้วต้องการอะไรในร้านแห่งนั้น

ปล. อาจจะงง หน่อยนะครับ ง่ายๆเลยก็คือผมจะเปิดร้านเหล้าเล็กๆเอาไว้สำหรับคนเช่นพวกเราเนี่ยแหล่ะครับ

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
ดีสิครับ.... เรื่องกิน เรื่องเล่นดนตรีนี่มันเข้ากันเหมือนกิ่งทองใบหยก
ว่าแต่จะเปิดที่ไหนครับ

aofaf

• member
  • BBT
ดีสิครับ.... เรื่องกิน เรื่องเล่นดนตรีนี่มันเข้ากันเหมือนกิ่งทองใบหยก
ว่าแต่จะเปิดที่ไหนครับ
เห็นด้วยกับน้า ส้มจีน ครับ

ว่าแต่จะเปิดที่ไหน  เมื่อไรครับ
A journey of thousan

TOM1869

• member
มีสาวเสริฟหรือเปล่า

Line id: 081-8718003

FatBoy

• member
ที่จริงมันไม่ใช่โปรเจคของผมหรอกครับ เป็นโปรเจคของพี่ที่ผมเคารพท่านนึงมีใจรักในเสียงเพลงเช่นกัน น่าจะเปิดแถวเทพารักษ์น่ะครับ มีความคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบครับผม^^

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ดีสิครับ.......แต่เทพารักษ์นี่คิดหนักเลยผม..........

ปล.มุขน้าทอมนี่สุดยอดจริงๆ.........

redtopup

• member
แบบว่าถ้าจะมีร้านอาหารร้านเหล้าเล็กๆไว้ เล่นโฟร์ค มีพื้นที่พบปะพูดคุย มีมุมดนตรีสดเล็กๆมีแอมป์ซักตัวไมค์ซักตัวสำหรับใครก็ได้ที่อยากเล่น ราคาอาหารเบาๆ  คุยกันเอง

ผมอยากจะถามว่าทำอย่างที่กล่าวมาข้างต้น ดีรึเปล่าครับ น้าๆสนใจในร้านอย่างนี้กันไหม แล้วต้องการอะไรในร้านแห่งนั้น

ปล. อาจจะงง หน่อยนะครับ ง่ายๆเลยก็คือผมจะเปิดร้านเหล้าเล็กๆเอาไว้สำหรับคนเช่นพวกเราเนี่ยแหล่ะครับ

เปิดเมื่อไหร่ จะไป ครับ
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

kook_gai

• member
มีก็ดีครับร้านเหล้า ผมก็ชาวโฟร์ค (สวาเก้น)เหมือนกัน เดี๋ยวไปอุนหนุนครับ

welovely007

• member
  • นัทนว
+1 เน้นอาหารอร่อย ราคาพออยู่ได้ครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

FatBoy

• member
เปิดแน่นอนแล้วครับน้า ตอนนี้อยู่ในช่วงก่อสร้างครับ เป็นร้านเล็กๆ หลังคามุงแฝก บรรยากาศชิวๆครับ^^

FatBoy

• member
+1 เน้นอาหารอร่อย ราคาพออยู่ได้ครับ

เจ้าของโปรเจคนี้เค้าบอกคำเดียวกันนี้กับผมเลยครับ เปิดไว้กินไว้เล่นกันสนุก^^

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
          ต้องประมาณว่าเหน้บกีต้าคู่ใจไปเล่นพบปะ สังสรรค์ กันใด้ ชิวๆครับ
noomxman

winnie

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าร้านนั่งดื่มแบบนี้เน้นบรรยากาศ อาหารอร่อย โฆษณาดีๆ อยู่ได้ยาวๆเลยครับ เพราะถ้าดีจริง ไกลแค่ไหนก็มีคนไปครับ

เปิดเมื่อไรจะรีบไปอุดหนุน อิอิ

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
แหล่ม เลย ครับ แถว เทพารักษ์

เปิด เมื่อ ไหร่ แจ้งสถานที่ด้วย นะ ครับ ฮิฮิ
มือกีต้าร์โฟล์ก

dho

• member
เริ่มดื่มได้เมื่อไหร่ครับ.

Guitar_Joe

• member
เริ่มดื่มได้เมื่อไหร่ครับ.

เิริ่มดื่มขณะก่อสร้างครับ แว๊กกกก
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา