Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ### กีต้าร์คลาสสิค clevan เป็นไงบ้างครับ ###  (อ่าน 1813 ครั้ง)

cross

• member
### กีต้าร์คลาสสิค clevan เป็นไงบ้างครับ ###

สวัสดีครับ น้าๆ บ้านไม้

อยากได้คลาสสิค มาเล่นเปลี่ยนอารมณ์สักตัว
เห็นร้านย่งเส็ง มีกีต้าร์คลาสสิค clevan
อยากถามว่าเป็นไงบ้างครับ  คุ้มค่ามั้ยกับราคาที่ไม่สูงมาก

ขอบคุณครับ
ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม

i999

• member
Re: ### กีต้าร์คลาสสิค clevan เป็นไงบ้างครับ ###
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 17:21:30 »
ผมว่ามันไม่ work นะ ผมว่าถ้าเอาคุ้มๆหน่อย ต้อง Alhambra ของสเปน ตอนนี้รุ่นเริ่มต้นราคา(ไม่เกิน 10,000) ไม่แพงแล้วนะ