Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (((ปิดการขาย))## โปร่งธรรมดา LAG T80A TOP SOLID  (อ่าน 1110 ครั้ง)

Uniqueo

• member
(((ปิดการขาย))## โปร่งธรรมดา LAG T80A TOP SOLID
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 01:47:22 »
ขายแล้วครับบบบ

LAG T80A เพิ่งซื้อจากร้าน
Music storeได้ไม่ถึงอาทิตย์ครับ เอาออกมาเล่นไม่กี่ครั้ง เสียงดี งานเนี๊ยบครับผม สวยๆรับประกัน สภาพเดิมจากร้านเลยครับ ยังไม่ได้เอาไปทำอะไรเพิ่มเติม

สาเหตที่ขาย เพราะจะไปโดนตัวไฟฟ้าครับ ^^

สเปคคร่าวๆ
Top-- solid sitka spruce
Back&side-- tropical khaya
Bridge&fingerboard-- indonesian rosewood
Finish-- high gloss
Neck-- tropical khaya
Headstock-- tropical khaya
Machine heads-- die cast/1:18ratio/satin black
Nut-- black graphite
String-- daddario exp

***ปรับราคานะครับ*** ลดไปเลย ผมได้ตัวใหม่มาแล้ว

ซื้อมา6375 ขอขายที่ 5600 4600 นะครับ

ราคานี้ ถ้าไม่ออกก็เก็บไว้ดีกว่า - -

นัดดูของหรือรับได้แถว นวมินทร์ นวลจันทร์ บึงกุ่ม เกษตร-นวมินทร์ รามอินทราครับ
สนใจหรืออยากดูมุมอื่น คุยกันได้ครับ

Uniqueo

• member
Re: **ปรับราคา โปร่งธรรมดา LAG T80A TOP SOLID
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2016, 14:49:41 »
ปรับราคาลดไปเลยครับ 4600บาท ได้เป้าหมายใหม่มาแล้ว ^^

Uniqueo

• member
Re: (((ปิดการขาย))## โปร่งธรรมดา LAG T80A TOP SOLID
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 08:42:49 »
ปิดการขายนะครับ ขอบคุณอคูสติคไทยและ คุณพี่อาร์มรับไปดูแลต่อเรียบร้อย