Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ภูเก็ต หาซื้อกีตาร์วอเดนได้ที่ร้านไหนช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 854 ครั้ง)

bossmongkol

• member
พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู่ใหม่ ยังไม่รู้จักร้านกีตาร์เลย

วันนี้ไปดูร้านมิวสิคโซนมาไม่มีของต้องสั่ง น้าๆท่านไดพอทราบ

กรุณาแนะนำผมด้วยนะครับผม ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ

kaerk

• member
ลองดู ร้าน harmonic คับ ถนนเยาวราช ตึกชิโน

Jameamphol007

• member
walden น่าจะมีแค่ MUSIC CITY หรือ ธีระมิวสิค ในกรุงเทพนะครับ ไม่แน่ใจด้วยว่าหมดไปแล้วหรือยัง เพราะเลิกผลิตไปแล้ว
ลองหามือสองดูน่าจะง่ายกว่านะครับ