Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ Huss and Dalton >> ประกาศชื่อ ผู้ได้รับรางวัล เครื่องตั้งสายกีต้าร์ F-Zone ((เฉลยคำตอบ ไว้ใน  (อ่าน 10642 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
ด้วยความยินดี ขอบคุณที่เข้ามา update ด้วยครับ

โอกาสหน้า จะหากิจกรรม เล็กๆ น้อยๆ มาร่วมสนุกกัน อีก : )

ปล. เครื่องตั้งสาย F-Zone เขาทำแบบเอาใจวัยรุ่น!
สีสัน...อาจจะกระชากวัย น้ายินยอม และน้า nhoy ไปสักนิด ไม่ว่ากันนะครับ : )

nhoy

• member
สวยดีครับ เล็กกระทัดรัดดีด้วย ขอบคุณมากนะครับ

nhoy

• member
สวัสดีครับ อ.ยินยอม  ยินดีด้วยนะครับ
ของอาจารย์สีสันสดใสดีจังครับ ของผมก็เช่นกัน แต่เป็นสีเขียวอ่อนครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
สีสันกำลังดีเลยครับ อิอิ ไม่ยอมรับว่าแก่

ยินดีกะน้าหน่อยด้วยครับ  ;D
:)