Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ Huss and Dalton >> ประกาศชื่อ ผู้ได้รับรางวัล เครื่องตั้งสายกีต้าร์ F-Zone ((เฉลยคำตอบ ไว้ใน  (อ่าน 10644 ครั้ง)

winnie

• บุคคลทั่วไป
เค้าสุ่มผู้โชคดียังอ่ะ ลุ้นๆ อิอิ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ใครจะโชคดีน้อ ลุ้นๆๆๆครับ
:)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
  ตามมาลุ้นด้วยคนครับ ;D ;D ;D
noomxman

arnone

• member
  • Norman b18/cedar
Norman b18/cedar

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
คำถาม...กีต้าร์ตัวนี้ ยี่ห้ออะไร ?

ข้อมูลประกอบการ "เดา" :
1. Made in USA
2. เป็น Hand-Craft กีต้าร์
3. ผู้สร้างกีต้าร์ยี่ห้อนี้ มาจากชาย 2 คน เกิดจากความชอบในดนตรี bluegrass
4. ทำกีต้าร์โดยใช้ชื่อตัวเอง เป็นยี่ห้อ (Brand)
5. ก่อตั้งบริษัท...ในปี 1995 ใช้เวลาไม่นาน ก็สามารถสร้างชื่อให้กับกีต้าร์ยี่ห้อ... เรียกว่าโด่งดังมากๆ ในอเมริกา

ของรางวัล สำหรับผู้(เดา)ตอบถูก :
- เครื่องตั้งสาย จำนวน 2 รางวัล (มูลค่า 450 บาท) รางวัลละ 1 ท่าน
- ผู้ได้รับรางวัล หากอยู่ กทม. ต้องมารับเอง, หากอยู่ ตจว. เดี๋ยวทีมงานอะคูสติกไทย จัดส่ง(EMS)ให้ถึงบ้านครับ
- ตอบถูกเกิน 2 ท่าน ทีมงานขอจับฉลาก (random) ชื่อเหลือเพียง 2 ท่าน เท่ากับของรางวัล ครับ: )

หมดเขต พร้อมเฉลย ใน...108 Reviews :
- หมดเขตร่วมสนุกคำตอบถาม วันพฤหัสที่ 7 กค. เวลา 18.00 น.
พร้อมเฉลยคำตอบ ในช่วง "108 Reviews" ในวันเวลาเดียวกัน

ฝากรูป

********************************************************************************************
********************************************************************************************

มาแล้วครับ ชื่อผู้โชคดี ได้รับ "เครื่องตั้งสาย F-Zone" เครื่องตั้งสายที่กำลังมาแรง ตั้งได้ทั้งกีต้าร์ และ Ukulele
(ท่านใดต้องการสอบถามเครื่องตั้งสาย F-zone รุ่นนี้ หรือรุ่นอื่นๆ สอบถามได้ที่ www.stringsshop.com)

ผู้โชคดี จำนวน 2 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล ได้แก่................

1. น้า ยินยอม
2. น้า nhoy
รบกวนติดต่อเข้ามา(Tel 083-189-6789) เพื่อ "ยืนยันการรับรางวัล" หากพ้น 3 วันไปแล้วไม่ติดต่อมา ถือว่าสละสิทธิ์ !

ขอบพระคุณน้ายินยอม และ น้า nhoy และน้าๆ ทุกๆท่าน ที่ร่วมสนุกกับกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ นี้
ครั้งหน้า........ จะเป็นอะไรนั้น โปรดติตตามในช่วง 108 Reviews ในครั้งต่อๆไปครับ (http://www.acousticthai.net/108_review.htm)

ขอบคุณร้าน stringsshop (www.stringsshop.com) ให้การสนับสนุนของรางวัล เพื่อกิจกรรมในครั้งนี้

PASTRY

• member
เย้ๆๆๆๆ ยินดีกับน้ายินยอมและน้าnhoyด้วยค่า  ;D
แบ่งเวลาให้ได้ บังคับตัวเองให้ได้ แล้วจะสำเร็จ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
           ขอแสดงความยินดีให้กับ น้ายินยอมและน้าnhoy ดว้ยครับ   ;D ;D ;D ;D
noomxman

ยินยอม

• member
โอ๊ะ ถึงว่าเมื่อคืนนอนไม่ค่อยหลับ

ขอบคุณครับพี่ PASTRY กะน้า noomxman

ขอบคุณ Webmaster กะ ร้าน stringsshop ด้วยครับ

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ยินดีด้วยครับน้าๆ ^_^

ปล.เก่งจังครับ ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

nhoy

• member
เรียนท่าน Webmaster
ที่อยู่ผมครับ  ส่ง...

อาจารย์เพ็ญจันทร์ วัฒนมงคล
....................................
....................................

ต้องขอโทษท่าน Webmaster ด้วยครับที่ลำบาก  ขอบคุณมากครับ

Webmaster

• member
โอ๊ะ ถึงว่าเมื่อคืนนอนไม่ค่อยหลับ

ขอบคุณครับพี่ PASTRY กะน้า noomxman

ขอบคุณ Webmaster กะ ร้าน stringsshop ด้วยครับ

ได้รับ... ชื่อ+ที่อยู่ สำหรับรับของรางวัล เรียบร้อยแล้วครับน้า ยินยอม
หลังส่งของรางวัล (ทาง EMS) ไปให้ จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

เรียนท่าน Webmaster
ที่อยู่ผมครับ  ส่ง...

อาจารย์เพ็ญจันทร์ วัฒนมงคล
................................
..................................

ต้องขอโทษท่าน Webmaster ด้วยครับที่ลำบาก  ขอบคุณมากครับ

ด้วยความยินดีครับน้า nhoy
และผมได้รับ... ชื่อ+ที่อยู่ สำหรับรับของรางวัล เรียบร้อยแล้วครับน้า nhoy
หลังส่งของรางวัล (ทาง EMS) ไปให้ จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ, ขอบพระคุณครับ

nhoy

• member
ขอบคุณท่าน Webmaster มากครับ

nhoy

• member
ขอขอบคุณ คุณ pastry, น้า noomxman, น้า Aip studio,
กับทางร้าน stringsshop ครับ

และขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ยินยอม ด้วยเช่นกันนะครับ

ยินยอม

• member

Acousticthai Team

• บุคคลทั่วไป
เรียนน้า ยินยอม และน้า nhoy

ต้องขออภัยในความล่าช้า ภายในสัปดาห์หน้านี้ จะจัดส่งให้ครับ

nhoy

• member
ไม่เป็นไร ไม่ต้องกังวลครับ  เพียงได้ร่วมสนุกกันก็รู้สึกดีแล้วครับ  ผมขอขอบคุณทาง Acousticthai Team ด้วยนะครับ

ยินยอม

• member

Webmaster

• member
ส่งของรางวัลไปแล้ว ทั้ง 2 ท่าน (EMS 8 สค)
หากได้รับเรียบร้อย รบกวนแจ้งในกระทู้ี้ให้ทราบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

nhoy

• member
ผมได้รับของแล้วนะครับ  ต้องขอขอบคุณท่าน Webmaster มากครับ

ยินยอม

• member
ได้รับของแล้วเช่นกันครับ
ขอบคุณน้าจิมเว็บมาสเตอร์ และสปอนเซอร์ร้านสตริงช็อปด้วยครับ