Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ <*)))><  (อ่าน 5661 ครั้ง)

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับน้า rachen
ขอบคุณมากครับ มีของแถมมาให้ด้วย ^_^

rachen

• member
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับน้า rachen
ขอบคุณมากครับ มีของแถมมาให้ด้วย ^_^

5555 ขอบคุณมากๆครับน้า Nong ผมเห็นว่าน้าน่าจะชอบอันเงาๆ เลยแถมไปให้หนะครับ

Liszt

• member

elinoy

• member
Re: ><)))*> ขาย คาโป้ไม้ แซดเดิ้ลแบบพิเศษ <*)))><
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 16:27:13 »
แต่ล่ะอย่างน่าสะสมจริงๆ
อมยิ้ม

eead

• member
Re: ><)))*> ขาย คาโป้ไม้ แซดเดิ้ลแบบพิเศษ <*)))><
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 20:13:50 »
  ผมเอียดครับ  ที่วันนี้ไปติดตั้ง Saddle มา ขอบคุณในไมตรีจิต น้องเชน และ ผบทบ ของน้องเชนมากๆครับ     ที่ทำซาลาเปามาให้ทาน ย้ำน่ะครับลงมือทำไม่ได้ซื้อมาให้ทานน่ะครับ  ผมนี่ทึ่งและอึ้งมาก

วันนี้เลือกและลองsaddleกันทั้งวันตั้งเช้ายันเย็น เอาแค่ได้มาคุยด้วยก็คุ้มแล้วครับ( น้องเชนทำงานกะกลางคืน แต่ยังอารมณ์ดีคุยด้วยกันตลอดทั้งวัน)สรุป ตกลงติดตั้งในกีตาร์2ตัว โจทย์คือทำให้เสียงเบสมาให้ได้ เสียงเบสก็มาจริงๆ  ได้เสียงที่ถูกใจมากๆ  ขอบคุณในความกรุณาของน้องเชนจากใจเลย

ที่ขอบใจที่สุดคือน้องเชนเอามาขึ้นรูปให้ก่อนแล้ว ลองติดตั้ง ไม่ถูกใจก็ไม่ต้องเอา  นับถือวิธีคิดแบบนี้มากๆ เพราะ การติดตั้งต้องเอามาขึ้นรูปก่อน ถ้าลูกค้าไม่เอาเนี่ย  โอกาสที่จะไปขายต่อเพื่อติดตั้งในกีตาร์ท่านอื่นก็ต้องรอขนาดที่ใกล้กัน เลยน่ะเนี่ย 

rachen

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 20:43:57 »
แต่ล่ะอย่างน่าสะสมจริงๆ
ขอบคุณมากๆคร๊าบบบบ น้าต้น

ผมเอียดครับ  ที่วันนี้ไปติดตั้ง Saddle มา ขอบคุณในไมตรีจิต น้องเชน และ ผบทบ ของน้องเชนมากๆครับ     ที่ทำซาลาเปามาให้ทาน ย้ำน่ะครับลงมือทำไม่ได้ซื้อมาให้ทานน่ะครับ  ผมนี่ทึ่งและอึ้งมาก

วันนี้เลือกและลองsaddleกันทั้งวันตั้งเช้ายันเย็น เอาแค่ได้มาคุยด้วยก็คุ้มแล้วครับ( น้องเชนทำงานกะกลางคืน แต่ยังอารมณ์ดีคุยด้วยกันตลอดทั้งวัน)สรุป ตกลงติดตั้งในกีตาร์2ตัว โจทย์คือทำให้เสียงเบสมาให้ได้ เสียงเบสก็มาจริงๆ  ได้เสียงที่ถูกใจมากๆ  ขอบคุณในความกรุณาของน้องเชนจากใจเลย

ที่ขอบใจที่สุดคือน้องเชนเอามาขึ้นรูปให้ก่อนแล้ว ลองติดตั้ง ไม่ถูกใจก็ไม่ต้องเอา  นับถือวิธีคิดแบบนี้มากๆ เพราะ การติดตั้งต้องเอามาขึ้นรูปก่อน ถ้าลูกค้าไม่เอาเนี่ย  โอกาสที่จะไปขายต่อเพื่อติดตั้งในกีตาร์ท่านอื่นก็ต้องรอขนาดที่ใกล้กัน เลยน่ะเนี่ย 

ขอบคุณมากๆเลยครับพี่เอียด ดีใจมากๆครับที่พี่เอียดชอบซาวน์ของมัน  ถ้าชอบแล้วค่อยซื้อไปอย่างงี้ผมจะภูมิใจมากกว่าครับ
ผมอาจจะขายอีกซัก 2คนพอครับ หายากมากๆครับ เก็บไว้ใส่กีตาร์ของเราดีกว่าเนาะ ตอนที่เราต้องการมันจริงๆ เราก็ไม่รู้จะไปหาซื้อมันที่ใหน

jah_ball

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 12:54:07 »
งานแฮนด์เมด - ตีค่าเป็นตัวเงินค่อนข้างลำบาก แต่ละชิ้นสวยงาม และ มัคุณค่าในตัวเอง
ช่วยเชียร์ครับ

eead

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 20:47:05 »
งานแฮนด์เมด - ตีค่าเป็นตัวเงินค่อนข้างลำบาก แต่ละชิ้นสวยงาม และ มัคุณค่าในตัวเอง

เห็นด้วยอย่างแรง  ครับ  ผมว่าน้องเค้าเป็นศิลปิน ไม่ใช่พ่อค้า   ขอเชียร์อีกเสียง

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2016, 23:13:10 »
สุขสันต์วันแม่ครับ น้า rachen ^_^
ทักทายยามดึก

rachen

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 04:57:44 »
ขอบคุณคร๊าบไอ้บอล

rachen

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2016, 05:03:14 »
 :)

eead

• member
เจ้าของเค้าปิดกระทู้ไปแล้ว แต่ไปตื้อมาได้ ขอบใจน้องราเชนมาก  ได้รับEMS ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ

ใครสนใจลองตื้อดู เจ้าของใจดีมาก

image url upload

rachen

• member
Re: ><)))*> (( ซื้อ )) VOX ags70 กับ Loudbox mini และ Legend BA-15C <*)))><
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 06:27:21 »

รับซื้อ VOX ags70 กับ Loudbox mini และ Legend BA-15C ครับ

5555 ใครที่กรุณามีของมาปล่อยต่อ ผมแถมแผ่นอุดซาวน์โฮล แฮนเมด ให้ด้วยครับ 555555555

eead

• member
Re: ><)))*> (( ซื้อ )) VOX ags70 กับ Loudbox mini และ Legend BA-15C <*)))><
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 12:22:31 »
หลายรายการเลยน่ะครับ  ขอให้ได้ไวๆครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 13:23:08 »
หลายรายการเลยน่ะครับ  ขอให้ได้ไวๆครับ

5555 ขอบคุณครับ
 Legend BA-15C   หาให้ลูกชายเล่นครับ
 Vox กับ Mini  พ่อเล่นครับ

eead

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 21:00:36 »
นึกว่า พ่อเล

5555 ขอบคุณครับ
 Legend BA-15C   หาให้ลูกชายเล่นครับ
 Vox กับ Mini  พ่อเล่นครับ

นึกว่า ตัวใหญ่ให้ลูก   ส่วน เราเล่น legend 55

rachen

• member
Re: (( ซื้อ )) VOX ags70 กับ Loudbox mini และ Legend BA-15C ,Martin LX1 <*)))><
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 07:05:28 »

หาซื้อ Martin LX1 เพิ่มอีกครับ

eead

• member
Re: (( ซื้อ )) VOX aga70 กับ Loudbox mini และ Legend BA-15C ,Martin LX1 <*)))><
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 16:41:09 »
ช่วยคุณราเชนดันกระทู้ ครับ ช่วงนี้ ซื้อก็ยาก ขายก็ยาก เอาใจช่วยครับ

rachen

• member
Re: (( ซื้อ )) VOX aga70 กับ Loudbox mini และ Martin LX1 <*)))><
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 17:08:55 »
ช่วยคุณราเชนดันกระทู้ ครับ ช่วงนี้ ซื้อก็ยาก ขายก็ยาก เอาใจช่วยครับ

555 ขอบคุณมากครับ

Legend หาได้แล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้มากๆครับ

SU_RU

• member
Re: (( ซื้อ )) VOX aga70 กับ Loudbox mini และ Martin LX1 <*)))><
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 12:08:45 »
ขอให้ได้เร็วๆน่ะครับ  ผมก็สนใจvoxอยู่น่ะและ
วันก่อนยังไม่ได้ตอบเลยว่าผมมีงบไม่พอแลกกีตาร์
ขอโทษน้าราเชนด้วย