Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ <*)))><  (อ่าน 5655 ครั้ง)

rachen

• member
 ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากๆครับ

Liszt

• member
เลอค่ามากค่ะ ควรส่งเสริมอย่างยิ่ง

Back Solid

• member
  • Acoustic
น่าใช้มากเลยครับ

kiti guitar

• member
น่าสะสมยิ่งนัก
vintage guitar

Rak kunthong

• member
น้องเชน พี่เอา Capo 2 อัน สีทองกับสีเงิน คับ ส่งเลขบัญชีให้พี่ด้วยคับทาง Fb
085 - 380 0833

rachen

• member
เลอค่ามากค่ะ ควรส่งเสริมอย่างยิ่ง
ขอบคุณมากครับLiszt

น่าใช้มากเลยครับ
ขอบคุณมากครับแบ็ค

น่าสะสมยิ่งนัก
ขอบคุณมากครับkiti guitar

น้องเชน พี่เอา Capo 2 อัน สีทองกับสีเงิน คับ ส่งเลขบัญชีให้พี่ด้วยคับทาง Fb
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมส่งไปให้ครับพี่รักษ์ ไม่ต้องโอนมาหรอกครับ ค่าโอนก็พอๆกะค่าคาโป้แล้ว
พี่หนูแกจะเอาด้วยใหมครับ ผมได้ส่งไปให้พร้อมกัน

rachen

• member

แซดเดิ้ล จากเรนเดียร์  เป็นแบบไม่ถอด สีขาว มีคนสั่งให้ผมทำให้แล้ว 1อันครับ

มันอาจจะราคาสูง แต่ก็เพราะมันหายาก และทำยากจริงๆครับ ราคามันพอๆกับ
 ราคาสายกีตาร์ดีๆแพงๆ 3ชุด แต่แซดเดิ้ลอันนี้ไม่ต้องเปลี่ยนทิ้งครับ เราเปลี่ยนสาย
 กีตาร์ดีๆ แพงๆเพื่อนให้เสียงกีตาร์ดีขึ้น แต่ทำไมเราไม่หาแซดเดิ้ลดีๆ เพื่อทำให้เสียง
 กีตาร์ของเราดีขึ้นบ้างหละครับ

rachen

• member
ขออนุญาติอัพหน่อยครับ

rachen

• member

ขออนุญาติอัพหน่อยครับ

wachiraza567

• member
คาโป aroma ขายหมดยังครับน้าผมจะเอา2อันครับโทรไปตอน3ทุ่มไม่มีคนรับสายครับ

rachen

• member
คาโป aroma ขายหมดยังครับน้าผมจะเอา2อันครับโทรไปตอน3ทุ่มไม่มีคนรับสายครับ

เหลืออยู่ 8 อันครับ ผมจะเก็บไว้ใช้เอง 2 อันครับ หาของไม่ได้อีกแล้ว ตลาดนัดกรมชลถูกปิดแล้วเซ็งเบย...

ขอที่อยู่ผมด้วยครับ ส่งมาให้ผมทางใหนก็ได้ ไลน์ SMS หรือ โพสบอกผมทางนี้ก็ได้ครับ

• member
น้าผมเอาสีเงินกับสีเงาๆที่ออกดำๆนะครับอย่างละอัน,,ถ้าไม่มีเอาสีเงินทั้ง2ก็ใด้ผมส่งที่อยู่ให้แฟนน้าไปแล้ว,ถ้าโอนเงินแล้วผมจะโทรบอกอีกทีครับ

rachen

• member
น้าผมเอาสีเงินกับสีเงาๆที่ออกดำๆนะครับอย่างละอัน,,ถ้าไม่มีเอาสีเงินทั้ง2ก็ใด้ผมส่งที่อยู่ให้แฟนน้าไปแล้ว,ถ้าโอนเงินแล้วผมจะโทรบอกอีกทีครับ

รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวน้าแถมไปให้อีก 1 อัน เป็น 3 อันเน้อ เอาไว้แจกเพื่อน

เดี๋ยวพรุ่งนี้น้าส่งของแบบ EMS ไปให้ครับ

• member
วชิระ โพธิ์พรม
334 สนามกอล์ฟพาร์3
ซอย เสือใหญ่อุทิศ ถนน รัชดา
แขวงลาดยาว เขตจตุจักร
กรุงเทพ 10900

rachen

• member

รับทราบ เรื่องโอนเงิน เรื่องที่อยู่ครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ
 คนอุสาต์จะแถมให้ ยังโอนเงินมาให้ผมเกินค่าของอีกซะงั้น
 ขอบคุณมากๆเลยครับ

เดี๋ยวผมส่งของให้วันนี้เลยแล้วกันครับ ช่วงบ่ายนะครับ

rachen

• member
วชิระ โพธิ์พรม
334 สนามกอล์ฟพาร์3
ซอย เสือใหญ่อุทิศ ถนน รัชดา
แขวงลาดยาว เขตจตุจักร
กรุงเทพ 10900

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
ที่คุยกันเมื่อกี้นี้ครับ น้า rachen  Capo Aroma 2 อัน
พรุ่งนี้โอนแล้ว  จะโทรแจ้งนะครับ ขอบคุณมากๆ ^_^
ส่ง
พรหมณัฐ   ริ้วทอง
68/9 ม.9 ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก4
แขวง-เขตทวีวัฒนา กทม.10170

rachen

• member
ที่คุยกันเมื่อกี้นี้ครับ น้า rachen  Capo Aroma 2 อัน
พรุ่งนี้โอนแล้ว  จะโทรแจ้งนะครับ ขอบคุณมากๆ ^_^
ส่ง
พรหมณัฐ   ริ้วทอง
68/9 ม.9 ซอยทวีวัฒนา-กาญจนาภิเษก4
แขวง-เขตทวีวัฒนา กทม.10170

รับทราบครับ โอนเสร็จขอรบกวนโทรแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

• member
ใด้รับของแล้วครับน้า,ขอบคุณมากครับ
ขอถามเพิ่มหน่อยครับทีเห็นในรูปมีกีต้าร์ตัวหนึ่งที่บริด กับหมุดพินแยกส่วนจากกันน่าจะเป็นเคยาริมั้งใม้หน้าเขาจะทำหนากว่าปกติไหมครับจึงจะรับแรงดึงของสายใด้ครับ ผมเคยเห็นแต่รูปยังไม่เคยเห็นตัวจริงครับ

rachen

• member
ใด้รับของแล้วครับน้า,ขอบคุณมากครับ
ขอถามเพิ่มหน่อยครับทีเห็นในรูปมีกีต้าร์ตัวหนึ่งที่บริด กับหมุดพินแยกส่วนจากกันน่าจะเป็นเคยาริมั้งใม้หน้าเขาจะทำหนากว่าปกติไหมครับจึงจะรับแรงดึงของสายใด้ครับ ผมเคยเห็นแต่รูปยังไม่เคยเห็นตัวจริงครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับน้า wachiraza567

ไม้หน้าหนาเท่าปรกติครับ เพียงแต่เขาใช้ไม้ Ebony แปะไว้ด้านล่างแทนครับบริเวณหมุดพิน
 สวยมีเอกลักษณ์ดีครับ เสียงก็มีเอกลักษณ์ดีด้วยครับ ไม่เหมือนใครดี ยิ่งผมทำแซดเดิ้ลแก้ทางเสียง
 แบบในรูปใส่ ก็ยิ่งเพิ่มความแตกต่างจากของคนอื่นเข้าไปอีกครับ ที่ทำเพิ่มเพื่อเน้นเสียงนะครับ
 ไม่ได้เน้นสวย แต่มันก็ดันสวยดีด้วยตัวของมันเองครับ

น้าNong G House ครับ ผมส่งของไปให้แล้วนะครับ พรุ่งนี้บ่ายๆน่าจะถึงครับ