Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: SELL Guitar Yamaha LLX6A นางฟ้าวิญญาณแมว (ใหม่มากมีแค่รอยขนแมว)  (อ่าน 4348 ครั้ง)

mermirud

• member
กีต้าร์โปร่งไฟฟ้า Top solid "Yamaha LLX6A"
สภาพสะสม เปื้อนฝุ่นเนื่องจากเก็บไว้นานมาก
แต่ทำความสะอาดให้แล้ว
เป็นงาน Handmade ของ yamaha
สภาพกรุ๊งกริ๊งมีแต่รอยขนแมวน่าลั๊คๆ
สายนุ่มนิ่มชวนสัมผัส
เสียงกีต้าร์หวานไสยๆ เหมาะแก่การนำร้องกล่อมสาวให้ชวนฝัน
หรือถ้าเล่นไม่เป็น ไม่เป็นไร
ซื้อไปสะพายก็เท่ ถือออกมาก็หล่อ
ด้วยความเป็นกีต้าร์หัวตัด สไตล์วินเทจ
ลูกบิดสีทอง กับ อักษรยามาฮ่าสีขาว แต่นี้ก็กินขาดแล้ว
อีกทั้งยังมีภาคไฟฟ้าเอาไว้เล่นออกงานได้สบายๆ
แถมกระเป๋า gig bag สุดเจ๋งด้วยนะเออ
สรรพคุณขนาดนี้
เราขายแค่ 22,000 บาทเท่านั้น
คุ้มแสนคุ้มขนาดนี้ อย่าเสียเวลา ติดต่อเราเลย
สะดวกนัดเจอ บางกะปิหรือเสาอาทิตย์แนวรถไฟฟ้าครับ
เอม o86-81o-277o (dtac)
ID Line ummgindi

ขอบคุณ Acousticthai สำหรับพื้นที่ครับ :)

mermirud

• member

mermirud

• member

mermirud

• member

mermirud

• member

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
อ่านสรรพคุณเพลินเลยครับ^^
MUGEN_guitar_SHOP

mermirud

• member
อ่านสรรพคุณเพลินเลยครับ^^

ขอบคุณครับน้าตั้ม ฮ่าๆ สนใจรับไปดูแลมั้ยครับ

mermirud

• member

mermirud

• member

mermirud

• member

CalmForHappy

• member
  • YAMAHA และ K.YAIRI
Re: SELL Guitar Yamaha LLX6A นางฟ้าวิญญาณแมว (ใหม่มากมีแค่รอยขนแมว)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2016, 16:24:32 »
กีต้าร์สวยนะเออ สรรพคุณดีมากขนาดนี้ ระวังผลข้างเคียงนะเออ คือเล่นจนลืมเวล่ำเวลาจนแฟนจะงอลเอา ช่วยเชียร์ครับ ;D
กีต้าร์มหาเวทดูดดาว

mermirud

• member
Re: SELL Guitar Yamaha LLX6A นางฟ้าวิญญาณแมว (ใหม่มากมีแค่รอยขนแมว)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 16, 2016, 08:20:54 »
กีต้าร์สวยนะเออ สรรพคุณดีมากขนาดนี้ ระวังผลข้างเคียงนะเออ คือเล่นจนลืมเวล่ำเวลาจนแฟนจะงอลเอา ช่วยเชียร์ครับ ;D

ขอบคุณมากครับ

mermirud

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 07:48:51 »
:)

mermirud

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 12:25:54 »

mermirud

• member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2016, 09:55:55 »

mermirud

• member