Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ในกทม. ตอนนี้ใน กทม มีร้านไหนมีขาย Veelah V1D-CE บ้างครับ  (อ่าน 1840 ครั้ง)

Crucify

• member
เห็นของส่งมาแล้วทางร้าน MSP แต่ว่าอยากไปจับๆ ลูบ ๆคลำ ๆ ให้มันเสียวซ่านก่อนจะจ่ายตังอ่ะครับ กทม มีร้านไหนมีบ้างตอนนี้ ใครพบเห็นที่ไหนรบกวนแจ้งทีจ้าาาาา

ขอบคุณครับบ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

thos195

• member
ไม่รู้ดิมันหายากอะครับน้า

nhoy

• member
เห็นของส่งมาแล้วทางร้าน MSP แต่ว่าอยากไปจับๆ ลูบ ๆคลำ ๆ ให้มันเสียวซ่านก่อนจะจ่ายตังอ่ะครับ กทม มีร้านไหนมีบ้างตอนนี้ ใครพบเห็นที่ไหนรบกวนแจ้งทีจ้าาาาา

ขอบคุณครับบ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ที่ลัคกี้มิวสิค ทางร้านบอกว่าของจะเข้ามาประมาณวันที่ 20 ของเดือนนี้ครับ

Crucify

• member
อุ๊ปจริงหรือครับน้า หนอย ขอบคุณมากครับ แล้วไมใช่เข้ามาแล้วปุ๊ปแว๊ปเดียวหมดอีกนี่ผม HURT เลยนะเนี่ย พอดีรุ่นพี่ฝากซื้อรอมา 3 เดือนได้แ้้ล้ว 55+

Gunso

• member
ถ้ามาจริงกระผมจะขาย f310 ซะเลย

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ไม่สั้งกับอาจารย์พารวยล่ะครับ น้าๆ หลายๆ ท่าน ก็ไว้ใจสั่งกับร้านนี้นะครับแต่ติดตรงที่ไม่ได้เลือกของเองเท่านั้น
แต่รู้สึกหลายๆท่านที่สั่ง ก็ไม่เคยมีปัญหาว่าเอาของไม่ดีมาให้นะครับ

nhoy

• member

ที่ลัคกี้มิวสิค ทางร้านบอกว่าของจะเข้ามาประมาณวันที่ 20 ของเดือนนี้ครับ
อุ๊ปจริงหรือครับน้า หนอย ขอบคุณมากครับ แล้วไมใช่เข้ามาแล้วปุ๊ปแว๊ปเดียวหมดอีกนี่ผม HURT เลยนะเนี่ย พอดีรุ่นพี่ฝากซื้อรอมา 3 เดือนได้แ้้ล้ว 55+
ใช่ครับน้า Crucify  ผมเพิ่งโทร.ถามให้เมื่อสักครู่นี้เอง  อย่างไรแล้วน้า Crucify ลองติดต่อดูเรื่อยๆ ก็ดีครับ   ลัคกี้มิวสิค โทร.02 657 0755 กด 11 ครับ
หรือจะติดต่อสั่งจาก อ.พารวย ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่งครับ

Crucify

• member
ขอบคุณน้า ๆ ทุกท่านครับ