Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตลงขาย Yamaha APX-900 สีแดง crimson red สภาพดีครับ  (อ่าน 1504 ครั้ง)

pchoopanya

• member
สวัสดีครับ

ขอประกาศขายกีต้าร์โปร่งไฟฟ้า Yamaha APX-900 สีแดง (ตัวจริงสีสวยกว่าในรูปครับ)
ตัวนี้ผมใช้เองครับ ซ้อมเล่นๆ ที่บ้าน แล้วมีอัดวีดีโอลงยูทูบมั่ง สภาพดีครับ รักษาอย่างดี เก็บใส่ซองตลอด

ตัวนี้ผมซื้อที่อังกฤษ พอเรียนจบก็ส่งลงเรือกลับมาด้วยครับ เป็นโปร่งไฟฟ้า รุ่นนี้ตัวจะบางกว่า CPX เล่นง่าย ส่งให้ช่างปรับแอคชั่นให้ต่ำลงจะได้นุ่มนิ้วขึ้นครับ หากสนใจรายละเอียดไลน์มาคุยสอบถามได้ครับ LIND ID: komkyo-z2

มีรอยขีดข่วนนิดหน่อยตามอายุการใช้งาน ด้านหลังมีรอย แต่ไม่เด่น ไม่สังเกตมองไม่เห็น และที่สำคัญไม่ได้มีผลใดๆ กับเสียงครับ

ขอตั้งไว้ที่ 26,000 บาท ต่อรองได้ครับ เชิญสอบถามรายละเอียดได้เลยครับ

pchoopanya

• member
Re: ขออนุญาตลงขาย Yamaha APX-900 สีแดง crimson red สภาพดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 10:03:15 »
เรียนแอดมิน

ผมต้องขอโทษมากๆ ครับ ที่ตั้งกระทู้ซ้ำ พอดีลองตั้งกระทู้นี้แล้วเมื่อคืน ผมผิดเองที่มองไม่เห็นกระทู้ตัวเอง เพราะว่ากระทู้ปักหมุดหลายกระทู้ดันลงข้างล่าง ผมนึกว่าระบบผิดพลาดเลยตั้งกระทู้ไม่สำเร็จ

ผมได้ส่งข้อความหาแอดมินแล้วให้ช่วยลบกระทู้นี้ลงครับ

ขอโทษเพื่อนๆ ผู้ใช้เว็บและแอดมินด้วยครับ ไม่ได้มีเจตนาจะก่อกวนหรือฝลัดกระทู้แต่อย่างใดครับ ขอน้อมรับคำตำหนิครับ

pchoopanya

• member
Re: ขออนุญาตลงขาย Yamaha APX-900 สีแดง crimson red สภาพดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 11:44:56 »
ขอดันนะครับ

กีต้าร์ยังอยู่ดี ยังไม่ได้ขายไปนะครับ