Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ### ปิดการขาย Fishman Neo-D Passive Pickup ###  (อ่าน 793 ครั้ง)

cross

• member
### ปิดการขาย Fishman Neo-D Passive Pickup ###
« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2016, 10:21:44 »
### Fishman Neo-D Passive Pickup ###

ปิดการขายเรียบร้อยแล้วนะครับ  ส่งของถึงที่ให้กับ น้ากมลแล้วครับ

ขอบคุณบ้านไม้ครับ

ID Line : ck ngamvitayasiri  ครับ

ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม

cross

• member
Re: ### Fishman Neo-D Passive Pickup ###
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2016, 09:33:16 »
อัพเดต นะครับ

ตอนนี้ น้ากมล โทรมาจอง ผมพร้อมส่งของพรุ่งนี้เช้านะครับ

* ถ้าหากมีการเปลี่ยนแปลงการขาย  จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

:)

----------------------------------------------------------

cross

• member
Re: ### ปิดการขาย Fishman Neo-D Passive Pickup ###
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2016, 10:11:10 »
ปิดการขายเรียบร้อยแล้วนะครับ  ส่งของถึงที่ให้กับ น้ากมลแล้วครับ

ขอบคุณบ้านไม้ครับ

:)