Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูคลิปของน้อง ๆ ที่เล่นเพลงตลก ๆ เลียนสียงนักร้องหลาย ๆ คนหน่อยครับ  (อ่าน 1248 ครั้ง)

pod95

• member
อยากดูคลิปของน้อง ๆ ที่เล่นเพลงตลก ๆ เลียนสียงนักร้องหลาย ๆ คนหน่อยครับ
รู้สึกว่าจะเป็นทีมงานของ เวิร์คพอยท์ ด้วยใช่หรือเปล่าไม่แน่ใจ เคยดูในบอร์ดนี้ครับแต่ว่าหน้าที่เท่าไรจำไม่ได้แล้ว

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
จัดไปครับ
Room3.50บาท - ทิ้งรักลงแม่น้ำ(รวมศิลปิน)
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
มือกีต้าร์โฟล์ก

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ฮาจริงไรจริงครับ
:)