Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ____~•°=>>>>ตั้งรับ tanglewood tw40sd vs และ tanglewood tvc koa เสนอมาครับ  (อ่าน 1205 ครั้ง)

jintkapao

• member
มีน้าๆ ท่านไหน อนุเคราะห์ ปล่อย
1.tanglewood tw 40 sd vs
2.tanglewood tvc koa

ตามหามานานมากครับ .....ยากได้จริง
หรือถ้าสะดวกกรุณาติดต่อมายัง
ID Line : Chanachonjames

jintkapao

• member
Re: ____~•°=>>>>ตั้งรับ tanglewood tw40sd vs และ tanglewood tvc koa เสนอมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 09:58:08 »
ยังหา อยู่เรื่อย เดินต่อไปครับ 8)

nhoy

• member
Re: ____~•°=>>>>ตั้งรับ tanglewood tw40sd vs และ tanglewood tvc koa เสนอมาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 10:06:16 »
ผมเองก็ใช้ Tanglewood อยู่ครับแต่เป็นไซส์เล็ก เป็นแบรนด์หนึ่งที่ทำกีต้าร์ออกมาเสียงดีทีเดียว
จะอย่างไรก็ตามของให้น้า jintkapao ตามหากีต้าร์ที่ต้้องการได้ไวๆ นะครับ

jintkapao

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 10:16:47 »
ขอขอบคุณ น้า nhoy มากๆครับ ;D
ผมได้ศึกษาและชอบพอสมควรกับกีต้าร์
แบนด์ tanglewood เพราะมีความหลากหลายและสวยงามภายใน ตัวกีต้าร์ เป็นเสน่ห์ ของแบนด์ ครับ :D

jintkapao

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 20:49:16 »
หาต่อไปครับ