Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย seagull sws rosewood qi + โปร่งวินเทจ อินเลบล๊อค ไม้หลังสามชิ้น + yamaha fg  (อ่าน 1735 ครั้ง)

yunaka_wut

• member
เนื่องจากต้องระดมทุนจึงขออนุญาตปล่อยกีต้าร์โปร่งสุดรักสามตัวดังนี้ครับ

เริ่มจากราคานะครับ
1. โปร่งไฟฟ้า SEAGULL MARITIME  SWS  ROSEWOOD SG QI (ALL SOLID) + พร้อมเคสคู่ตัว (tric case) ------ 22,000 บาท
2. โปร่ง suzuki วินเทจ อินเลบล๊อค ไม้หลังสามชิ้น --------- 7,500 บาท
3. โปร่ง yamaha fg 152b japan ป้ายส้ม --------------- 5,500 บาท 

---- ถ้าซื้อ 3 ตัว มีราคาพิเศษสุดๆ หลังไมค์ เลยครับ  พิเศษแน่นอนลดเยอะมากๆ  โทรมาเลยครับ  -------

เงื่อนไขพิเศษในการลดราคา
1. รับเอง ลดให้ตัวละ 500 บาท ครับ
2. ซื้อโปร่ง suzuki + yamaha  ลดพิเศษจัดไปในราคา 11,000 บาท ครับ (เท่ากับลดไปตัวละ 1,000 บาท)
3. ซื้อมากกว่า 1 ตัว ราคาลดได้ครับ พอดีต้องรีบใช้เงินนิสนึงครับ ของที่รออยู่กำลังมา
4. ถูกใจ ชอบจริง โทรมาคุยครับ ลดได้ลดไป  ไม่ชอบใจไม่ว่ากันครับ

รับแลกเบสด้วยนะครับ พอดีจำเป็นต้องใช้เบส ท่านใดมีเบสดีๆลองเสนอมาครับผม

รายละเอียดแต่ละตัวครับ
1. โปร่งไฟฟ้า SEAGULL MARITIME  SWS  ROSEWOOD SG QI (ALL SOLID) + พร้อมเคสคู่ตัว (tric case) ------ 22,000 บาท
เป้นกีต้าร์โปร่ง all solid สภาพดี ประมาณ 80 เปอร์เซ็นต์ ขึ้นไป มีรอยบ้างตามการใช้งาน แต่ไม่มีรอยแตกหักร้าว มีแค่รอยขนแมวตามการใช้งาน และรอยปิ๊กตามซาวโฮล  เสียงดี สภาพสวย โครงสร้างทุกอย่างแข็งแรงมาก สภาพไฟฟ้าเยี่ยม  เคสเบส และเซฟมาก  เสป็คคร่าวๆดังนี้ครับ   มีราคามือหนึ่งและเสป็คโดยละเอียดตามลิงค์ด้านล่างครับ
Nut Width : 1.72"
Top : Select Pressure Tested Solid Spruce
Back & Sides : Solid Rosewood
Neck : Mahogany Integrated Set Neck
Fingerboard & Bridge : Rosewood
Nut & Saddle : Compensated Tusq® by Graphtech
Truss Rod : Double Function
Finish : Semi-Gloss Custom Polished Finish 

ราคาขายจากตัวแทน และเสป็คโดยละเอียดครับ ตามลิงค์นี้เลยครับ
http://www.theeramusic.com/maritime-sws-rosewood-semi-gloss-qi/

2. โปร่ง suzuki วินเทจ อินเลบล๊อค ไม้หลังสามชิ้น --------- 7,500 บาท
โปร่งวินเทจออลลามิเนต จากญี่ปุ่น ตัวหนึ่งที่เน้นความสวยงามมากๆ ตั้งแต่หัวจราดท้าย ลงไปถึงหลัง หัวตัดและลายได้รับแรงบรรดานใจจากแบรนดังคิคิ  อินเลบล๊อค มุขรอบตัว หลังสามชิ้น แซมเมเปิ้ล หล่อๆ งานเนี๊ยบ โครงสร้างแข็งแรงมาก ไม่มีรอยแตกหักใดๆ มีแค่รอยขนแมวตามการใช้งาน  เสียงดีเลย  ปีเก่าแน่นอนตัวนี้ แต่สภาพยังดีครับ 

3. โปร่ง yamaha fg 152b japan ป้ายส้ม --------------- 5,500 บาท 
กีต้าร์ใช้งานได้ปกติ มีร่องรอยตามการใช้งาน ไม้หน้าสวยงามมาก เปลี่ยนลูกบิดใหม่ที่ซื้อจากญี่ปุ่น เนื่องจากลูกบิดเดิมเสียไป 1 ตัว มีลูกบิดเดิมให้ไปด้วยครับ เสียงโอเค โครงสร้างแข็งแรงเลยครับตัวนี้ 
สเป็ค ดังนี้ครับ
top : Ezo spruce
side & back : Mahogany
neck : Nato
fingerboard & bridge : Palisander

สนใจติดต่อ วุด 0896910427 ครับ
มาลองได้แถวสุทธิสาร สะพานควาย อินทามระ 27 หรือส่งได้ตามแนวรถไฟฟ้า  มาลองก่อนได้ ไม่ชอบไม่เป็นไร สนใจว่าได้ ลดได้ก็ลดกันไปจ้า คนขายใจดี

สาเหตุที่ขาย จะนำเงินไปซื้อเบสครับ พอดีตอนนี้ไม่มีเบสใช้  ท่านใดมีเบสดีๆเสนอแลกว่ามาได้นะครับ พอดีจำเป็นต้องใช้งาน ขอบคุณมากๆครับ

ต่อไปเป็นรูปครับผม
เริ่มจาก seagull

ซูซูกิ

ยามาฮ่า

[/size]