Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: --------> (แจ้งเกิดข้อผิดพลาด) กระทู้หน้าแรก(วันที่ 28/04) และปักหมุด หายทั้งหมด  (อ่าน 3612 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member
*** วันที่ 28/4 เวบไซด์มีการปรับปรุงระบบ (ย้ายเซิฟเวอร์) เนื่องจากมีผู้เข้าชมเวบฯ จำนวนสูงมาก
เซิฟเวอร์เดิมไม่สามารถรองรับได้ ในระหว่าง 3-4 วันนี้ การใช้งานจะติดๆขัดๆ ***

ณ เวลาประมาณเที่ยงคืนของวันที่ 28/4
กระทู้หน้าแรก และปักหมุด หายทั้งหมด
และ บางกระทู้ในห้องอื่นๆ อาจจะมีการสูญหาย
เนื่องจากเกิดความผิดพลาดทางเทคนิคในการย้ายข้อมูลเก่ามาที่เซิฟเวอร์ใหม่
จึงขอให้ท่านสมาชิกโพสกระทู้ใหม่ ***โดยให้ท่านทำสำรองข้อมูลกระทู้ของตัวเองไว้ด้วย***
ป้องกันการสูญหายของกระทู้ ท่านจะได้มีข้อมูล ไม่ต้องเสียเวลามาพิมพ์กระทู้ใหม่
แต่ทั้งนี้...ทางเราพยายามหาวิธีที่จะกู้กลับมา แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะกู้มาได้หรือไม่

หมายเหต..
ช่วงนี้อยู่ในระหว่างปรับปรุงระบบ ทำให้เวบบอร์ดเข้าได้บ้าง ไม่ได้บ้าง การใช้งานจะติดขันจนกว่าการแก้ไขระบบจะนิ่งครับ

ขออภัยในความผิดพลาดที่ทำให้เกิดความไม่สะดวก ด้วยครับ

==================================================

เรียน ร้านค้า และผู้ค้า
ที่เป็นเจ้าของกระทู้ปักหมุด

เนื่องจากตั้งแต่วันที 28/04 ที่ผ่านมา เซิฟเวอร์เกิดปัญหาหนักเนื่องจากไม่สามารถรองรับผู้เข้าชมเวบไซด์ได้
(ใน 1-2 สัปดาห์มานี้ มีคนเข้าเวบสูงมากกว่าเดิมหลายเท่าตัว)
ทำให้การเข้าเวบฯ มี Error บ่อยๆ ทางเราจึงได้อัพเกรดโปรแกรม และ ย้ายเซิฟเวอร์

แต่ระหว่างย้ายและสำรองข้อมูล มีความผิดพลาดทางเทคนิค จึงทำให้ข้อมูลบางส่วนสูญหาย
ความไปถึงกระทู้ปักหมุดทั้งหมด

ทางเราพยายามแล้ว แต่ไม่สำเร็จ คงจะต้องขอความกรุณาทาง ร้านค้า และผู้ค้า
ได้เตรียมข้อมูล เพื่อดำเนินการตั้งกระทู้ใหม่ ครับ
หลังตั้งกระทู้เสร็จ รบกวนแจ้งทางเรา เพื่อดำเนินการปักหมุดกระทู้ ให้ครับ 

ขออภัยในความผิดพลาดที่ทำให้เกิดความไม่สะดวก ด้วยครับ

หมายเหต...
สำหรับการลงรูป ในกระทู้ คลิก->  http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20534.0
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

Thammarat

• member

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานครับ
noomxman

tamikooh

• member
เป็นกำลังใจให้ครับ

mr.guitar

• member
กู้ดีกว่าคับ  เยอะคับ ลงใหม่เหนื่อยเลย..อีกนานไหม

admin

• Administrator
  • member
กู้ดีกว่าคับ  เยอะคับ ลงใหม่เหนื่อยเลย..อีกนานไหม

เรียน น้า ต๊อบ กีต้าร์
และ ท่านอืนๆทีเป็นเจ้าของกระทู้ปักหมด

ทางเราพยายามแล้ว แต่ไม่สำเร็จ คงจะต้องขอความกรุณาทาง น้าต๊อบ กีต้าร์ ได้เตรียมข้อมูล เพื่อดำเนินการตั้งกระทู้ใหม่ ครับ
หลังตั้งกระทู้เสร็จ รบกวนแจ้งทางเรา เพื่อดำเนินการปักหมุดกระทู้ ให้ครับ 

Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
รับทราบครับ เอาใจช่วยและเป็นกำลังใจให้ทีมงานบ้านไม้อคุสติกไทยครับ

h5555

• member
ขอเป็นกำลังให้ทีมงานและขอบคุณทุกท่านด้วยครับ

D-Days

• member

zenkiyaba

• member