Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีตาร์Top solidรักษายังไงครับ  (อ่าน 10741 ครั้ง)

Montra

• member
Re: กีตาร์Top solidรักษายังไงครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 21:09:56 »
ปัญหาเยอะจัง  มันกีตาร์หรือหรือไรนี่  ที่บ้านผมก็มีทุกแบบ โซอัด โซลิด ผสม มันก็อยู่กันดีอยู่นะ  เอ  หรือว่าปัญาหามันอยูที่คนหว่า

น้าแอ๊ดแกว่า  "เป็นควายมันไม่มีปัญญา  ปัญหาเล๊ยไม่มี"  ท่าจะจริงแฮะ  อิ อิ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

AGP8x

• member
  • Beginner '
Re: กีตาร์Top solidรักษายังไงครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 21:22:30 »
ปัญหาเยอะจัง  มันกีตาร์หรือหรือไรนี่  ที่บ้านผมก็มีทุกแบบ โซอัด โซลิด ผสม มันก็อยู่กันดีอยู่นะ  เอ  หรือว่าปัญาหามันอยูที่คนหว่า

น้าแอ๊ดแกว่า  "เป็นควายมันไม่มีปัญญา  ปัญหาเล๊ยไม่มี"  ท่าจะจริงแฮะ  อิ อิ

ฮ่า ๆ กังวลมากเล่นไม่สนุก ;D

Montra

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 21:59:59 »

ฮ่า ๆ กังวลมากเล่นไม่สนุก ;D

ท่าจะจริงนะครับ  เมื่อตอนเล่นกล้องใหม่ๆ ผมใช้น้อยมาก แต่เช็ดมันทั้งวัน  เรียกว่ามีรอยมือจับไม่ได้  เช็ดอยู่ปีเดียวมีพี่ที่เป็นเซียนมาเห็นแกขำกลิ้งเลย  แกบอก เออ... กล้องตัวนี้เก่าเพราะเช็ดหว่ะ ไม่ใช่เก่าเพราะใช้  ฝีมือมึงก็ยังเหมือนเดิม  ที่แย่ลงก็คือกังวลแต่เช็ดกล้องทั้งวันนี่แหละ   ผมละอยากแทรกแผ่นดินหนี  ฮ่า ๆๆๆ   อายครับ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**