Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ** สมาชิกใหม่ แนะนำ guitar Mag "แถมเจอะ อะคูสติกไทย" บนหนังสือ ด้วย **  (อ่าน 4713 ครั้ง)

ice

• member

เผื่อว่าใครที่ชอบอ่านหนังสือ แนะันำ The Guitar Mag ครับ เนื้อหาเยอะดี แต่ราคาถ้าถูกกว่านี้ก็จะดีมากๆๆๆ ;D

พอดีผมเปิดไปเห็น Acousticthai.Net เขา เลยเอามาฝากให้ชม เผื่อว่าใครยังไม่รู้จักหนังสือเล่มนี้นะครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ยินดีต้อนรับครับ
เพราะลงหนังสือ เนี่ยแหละครับ 2-3 วันต่อมา เล่นซะเวปล่มเลย ถึงต้องเปลี่ยนบอร์ดใหม่มาเนี่ยแหละ................อิอิ

TuiHY

• member
จาก All Solid กลายเป็นไม้อัดล้วน เพราะหนังสือเล่มนี้เหมือนกัน 55555555555+

ice

• member
ขอบคุณครับคุณ Fotobeer และคุณ TuiHY แบบนี้เอง

เข้ามาเลยรู้สึกว่าข้อมูลในกระทู้มันไม่เยอะเหมือนที่อื่นๆ แต่ชอบครับ เพราะะ concept ตรงแนวที่เราชอบ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
"ลองคลิก Acousticthai.net แล้วชีวิตจะเปลี่ยนไป"

+1 ล้าน
:)

tonsiam999

• member
เห็นด้วยกับ อน๊อคครับ ^^  :)

FOTOBEER

• member
จาก All Solid กลายเป็นไม้อัดล้วน เพราะหนังสือเล่มนี้เหมือนกัน 55555555555+

ยังเสียดายอยู่ เหรอ พ่อลูกอ่อน..............อิอิ

FOTOBEER

• member
"ลองคลิก Acousticthai.net แล้วชีวิตจะเปลี่ยนไป"

+1 ล้าน

เปลี่ยนไปมากๆ................+ 299

Crucify

• member
ตอนนี้ Admin คงเพิ่ม Spec เครื่อง Server เพื่อรองรับคนที่เข้ามาอย่างมหาศาลแล้วหละครับ

ต้นแพร

• member
    • SMII & Me | บล็อกเล็ก ๆ ของเด็กวิศว์
อ๋ออย่างนี้นี่เองเว็บถึงกับล่ม ^.^

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น

+1 ล้าน

เปลี่ยนไปมากๆ................+ 299

น้าเบียร์ รู้จักกันขอเป็น 300 ได้ไหมครับ?

น้าต้นขอบคุณครับ
:)

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
ตัวการทำให้เวปล่ม เป็นอย่างงี้นี่เอง อิอิ

Phongphak

• member

+1 ล้าน

เปลี่ยนจิงๆครับ คอนเฟิม !!

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
ตัวการอยู่นี่ นี่เอง T_T
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

balleka

• member
555555 เสน่ห์ของอคูสติกมันทำให้ผมห้ามใจไม่อยู่จริงๆ  เมื่อก่อน rock มาตลอดเลยครับ ตีกลอง  กีตาร์ไฟฟ้า  เบส  เล่นหมด  ทุกวันนี้แทบจะเรียกว่าหลงไหลมากๆเลยครับ อคูสติกเนี่ยยย
[url=http://pic.free

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ชีวิตเปลี่ยนไป จริง ๆ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
ต้องขอบคุณ กีต้าร์แมก ที่ทำให้เกิดความเปลี่ยนแปลงที่ดีมากๆครับ แต่ที่ไม่ดีก็ตรงที่ระดับผมกลายเป็นไม้อัดล้วนนี่ล่ะค้าบบ
MUGEN_guitar_SHOP

loh

• member
ไม่สเปคของสถาณะภาพของผมจะลดจาก top solid เป็น all laminate แต่ก้ดีใจที่ได้สเปคเวปบอร์ดดีๆ มาใช้งาน
เพราะตอนนี้เวลาเล่นเวปบอร์ดนี้ มันเร็วววววววววววววววววววววววววววววววววว มากๆ เครื่องแรงสุดๆ คลิกที ปู๊ดป๊าด

เล่นเพลินเลย ยอดเลย