Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (^___^) ตาม หา Taylor Bigbaby E ... มีภาคไฟฟ้า ครับ  (อ่าน 1370 ครั้ง)

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
(^___^) ตาม หา Taylor Bigbaby E ... มีภาคไฟฟ้า ครับ
« เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 12:36:22 »
(^___^) ตาม หา Taylor Bigbaby E ... มีภาคไฟฟ้า ครับ

ลงเบอร์ไว้ ผมติดต่อกลับ หรือ โทร...

Tel 0821904496
Tel/Line 0864268428

จร เชียงใหม่ ครับผม

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
Re: (^___^) ตาม หา Taylor Bigbaby E ... มีภาคไฟฟ้า ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 15:05:01 »
(^_^)

Suraputt

• member
Re: (^___^) ตาม หา Taylor Bigbaby E ... มีภาคไฟฟ้า ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 16:10:00 »
เห็นใน ขายดี ขายอยู่1ตัวครับตั้งไว้14000ครับ

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 11:46:34 »
เห็นใน ขายดี ขายอยู่1ตัวครับตั้งไว้14000ครับ

ไปดูมาแล้วไม่ใช่ E อะครับ ขอบคุณมากที่แนะนำครับผม

หาต่อๆๆ ^___^

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 13:41:47 »
(^_^)

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 08:58:24 »
หาครับ ^_^

SONK

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2016, 10:59:04 »
น้าจร เชียงใหม่ไม่ลองพิจารณาหากีตาร์โปร่งธรรมดาแล้วเอาไปติดpick upเองละครับ เมื่อก่อนผมก็เคยตั้งจุดประสงค์ไว้ว่าจะหากีตาร์ที่ติดภาคไฟฟ้ามาจากโรงงาน แต่บางครั้งมันหายาก หรือไม่ก็ภาคไฟฟ้าที่ติดมาไม่ค่อยสมบูรณ์เนื่องจากการใช้งานที่ผ่านมา ตอนหลังเลยใช้วิธีหารุ่นกีตาร์ที่เราต้องการแล้วไปเลือกpick upติดเอง ซึ่งได้ภาคไฟฟ้ารุ่นที่เราต้องการและยังได้set upกีตาร์ไปในตัวด้วย แต่อาจจะต้องเสียเวลาหาซื้อpick upและหาช่างติดตั้งหน่อยครับ เผื่อเป็นทางเลือกอีกทางให้เราสามารถหากีตาร์รุ่นที่ต้องการได้เร็วขึ้นครับ

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 10:07:00 »
น้าจร เชียงใหม่ไม่ลองพิจารณาหากีตาร์โปร่งธรรมดาแล้วเอาไปติดpick upเองละครับ เมื่อก่อนผมก็เคยตั้งจุดประสงค์ไว้ว่าจะหากีตาร์ที่ติดภาคไฟฟ้ามาจากโรงงาน แต่บางครั้งมันหายาก หรือไม่ก็ภาคไฟฟ้าที่ติดมาไม่ค่อยสมบูรณ์เนื่องจากการใช้งานที่ผ่านมา ตอนหลังเลยใช้วิธีหารุ่นกีตาร์ที่เราต้องการแล้วไปเลือกpick upติดเอง ซึ่งได้ภาคไฟฟ้ารุ่นที่เราต้องการและยังได้set upกีตาร์ไปในตัวด้วย แต่อาจจะต้องเสียเวลาหาซื้อpick upและหาช่างติดตั้งหน่อยครับ เผื่อเป็นทางเลือกอีกทางให้เราสามารถหากีตาร์รุ่นที่ต้องการได้เร็วขึ้นครับ

ขอบคุณมากสำหรับตามคำแนะนำครับผม
ถ้าหาไม่ได้จริงๆ คงต้องทำตามคำแนะนำครับ

หาต่อครับผม ^_^