Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ กีต้าร์คลาสสิค เสปน งบไม่เกิน 20,000 ด้วยนะครับ  (อ่าน 3949 ครั้ง)

mhz

• member
รบกวนแนะนำ กีต้าร์คลาสสิค เสปน งบไม่เกิน 20,000 ด้วยนะครับ
มีงบไม่เกินนี้  อยากได้กีต้าร์คลาสสิคของเสปน ยี่ห้อ รุ่น ที่อยู่ในงบประมาณนี้
แล้วคุ้มค่าที่สุดในงบนี้ครับ  ขอบคุณครับ

sonic

• member
alhambra รุ่น 3p ครับ ร้านปีเตอรสัน กับ music collection ขาย
แต่อยากให้ดู Martinez ด้วยนะ เสียงดีงานดีมากๆ

! No longer available

bknt

• member
ลองดูเป็น Alhambra 5P มั้ยครับ ได้เสียงสเปนแท้ๆ ผมปล่อยอยู่ที่ห้องซื้อ-ขายด้วยครับ :)

nuchinge

• member
ผมก็เชียร์ 5p ครับ แต่ถ้าเพิ่มได้ GC22s ไม้แท้ น่าสนใจครับ ขายใน board เหมือนกัน ราคาพอกันครับ ถ้า5p ลดให้อยู่ในงบได้นะครับ

samsamzaza

• member
Almansa ครับ เสียงดี คุ้มค่ามากครับ

windyco5

• member
    • รับโปรโมทเว็บ
เข้ามาฟังด้วยครับ  :)

Qinto3

• member
    • ขายกีต้าร์คลาสสิค
อยากรู้ด้วยจ้า  ;)

hocky

• member

fundamental

• member
ถ้าสเปนก็ต้อง alhambra 5P ครับ น่าจะหามือ 2 สภาพสวย ได้ในงบนี้

Kanoh

• member
Alhambra 5P ค่ะถ้าชอบ  ;)