Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ  (อ่าน 2875 ครั้ง)

bnooky

• member
ปิดการขายครับ
« เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 22:10:26 »
 OVATION Elite T 1778TX ขายแล้วครับ

kook_gai

• member
Washburn สวยมาก แปะก่อน

bnooky

• member

bnooky

• member

bnooky

• member
วันนี้ช่วงบ่ายสะดวกครับ นัดดูนัดลองได้

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
washburn  น่าลองมาก
No 1 Does It Better.

OldiesHunter

• member
รบกวนถาม Ovation มี case มาด้วยไหมครับ

bnooky

• member
รบกวนถาม Ovation มี case มาด้วยไหมครับ
ไม่มี Case Ovation นะครับแต่แถม Case Foam Gator อย่างดีไปให้ครับ

bnooky

• member
มีนัดดู 2-3 ท่านแต่เวลายังไม่ลงตัวเนื่องจากติดภาระวันเด็กเลยเคลียเวลาไม่ลงตัว ผ่านวันเด็กไปก่อนค่อยว่ากันครับ

Ricovocal

• member
ผมไปดู washburn มาแล้ว ช่วยพิจารณาราคาอีกครั้งนะครับ มีรอยแตกที่มุมไม้หลัง ช่วยถ่ายลงให้ชัดๆเพื่อประกอบการพิจารณาด้วยครับ เพิ่มเงินนิดได้มือ1 ราคายังไม่เหมาะสมกับสภาพครับ

bnooky

• member
Re: ไปแล้วหนึ่ง เหลือ Washburn-WD20S-NAT Top Solid (Spruce) ราคาเบาๆ 5,500
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 23:10:42 »
ไปแล้วหนึ่งครับ เหลือ WASHBURN-WD20S-NAT TOP SOLID (SPRUCE) 5,500 บาท

bnooky

• member
ปิดการขายครับ