Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มี File มาแจกอีกแล้วคับ E-Book Guitar (งดแจกแล้วนะคับ)  (อ่าน 5703 ครั้ง)

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
Re: มี File มาแจกอีกแล้วคับ E-Book Guitar
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 13:22:04 »
เรียน เจ้าของกระทู้

หาก ไฟล์/โปรแกรม/สื่อในทุกๆรูปแบบ ที่ท่านนำมาแจก เป็นเรื่องละเมิดลิขสิทธิ์
ทีมงานอะคูสติกไทย ขอย้ำกติกาการใช้เวบบอร์ดแห่งนี้อีกครั้ง
โปรดอ่านข้อ 3. http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=5585.0
และย้ำว่า พื้นที่แห่งนี้ ไม่สนับสนุนการละเมิดลิขสิทธิ์ทุกๆ ประเภท

จึงขอความกรุณา ให้ความร่วมมือด้วย,

ขอบคุณครับ

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
Re: มี File มาแจกอีกแล้วคับ E-Book Guitar
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 19:18:53 »
ด้วยครับ น้า ขอบคุณครับ

[email protected]

Lek_Idol

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 21:58:44 »
ขออภัยด้วยคับ T_T