Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แอมป์ Peavey nano vypyr ขายแล้วครับ  (อ่าน 1184 ครั้ง)

mai_911

• member
แอมป์ Peavey nano vypyr ขายแล้วครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 11:17:44 »
ขายแอมป์ Peavey Nano Vypyr คุ้มสุดๆ

ขายแล้วครับ

mai_911

• member
ขายเพิ่มอีกตัวครับ
Peavey Rage 158 รุ่นเล็กเสียงดียอดฮิต

ขายแล้วครับ

kittisak_tha

• member
ไม่ทราบว่า Peavey Nano Vypyr ตัวนี้ใช้เล่นกับโปร่งไฟฟ้าได้ใช่ไหมครับ กำลังขับกี่วัตต์ ครับ แล้ว มี Line Out สำหรับต่ออก PA ไหมครับ

mai_911

• member
ไม่ทราบว่า Peavey Nano Vypyr ตัวนี้ใช้เล่นกับโปร่งไฟฟ้าได้ใช่ไหมครับ กำลังขับกี่วัตต์ ครับ แล้ว มี Line Out สำหรับต่ออก PA ไหมครับ

ตามที่แจ้ง คือเล่นกับโปร่งไฟฟ้าได้ครับ
น่าจะ 7 watt
ไม่มี line out ครับ มีแต่ head phone out คือเสียบไปออกได้ แต่ลำโพงจะไม่ดังครับ