Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Guild GAD 30 / 30R (ราคามิตรภาพ อิอิ) พร้อมกล่องเดิมๆครับ  (อ่าน 1161 ครั้ง)

tony guitar

• member
ท่านที่อยากปล่อย รบกวนแจ้งมาได้ในกระทู้นี้หรือทางไลน์ ID : ton.dec33
ขอบคุณacousticthai.net ครับ

chaiyotkong

• member
รุ่นนี้น่าเล่น สเป็คดีมากๆครับ ผมก็มีอยู่ตังนึง แต่ไม่ขายนะครับยังรักอยู่ ช่วยดันหาได้ไวๆนะครับ

tony guitar

• member
รุ่นนี้น่าเล่น สเป็คดีมากๆครับ ผมก็มีอยู่ตังนึง แต่ไม่ขายนะครับยังรักอยู่ ช่วยดันหาได้ไวๆนะครับ

ขอบคุณครับ ผมก็เคยมีตัวนึง แต่ขายไปด้วยสภาพเศรษฐกิจ เมื่อหลายปีก่อน ยังคิดถึงมันอยู่เลยครับ