Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายด่วนฝุดๆโปร่งไฟ้าฟ้า All Solid ราคาขั้นเทพ ของอยู่ขอนแก่น (ขายแล้ว)  (อ่าน 1584 ครั้ง)

jukkee_2521

• member
ต้องการขายด่วนครั้บ กีต้าร์ โปร่งไฟฟ้า Epiphone Dr500mens
สเปค Absolutely beautiful Epiphone Masterbilt DR 500 MENS: Dreadnaught body, solid mahogany back and sides, solid spruce top, rosewood fingerboard, L.R. Baggs internal pick-up system. 

ขายด่วนที่ราคา 13,500 โคตรคุ้ม สภาพกริบๆ กระเป๋าสวยๆ ของจริงทั้งตัว
เสียงพุ่งใสกังวาน
ติดต่อ 096 - 3060134 จักรกี 

https://www.youtube.com/watch?v=F_R54JM3WTM

jukkee_2521

• member
เพิ่มคลิปให้ฟังเสียงด้วยนะครั้บ

https://www.youtube.com/watch?v=F_R54JM3WTM

OldiesHunter

• member
สวยมากครับ  เสียดายไกลจัง  หากอยู่กทม.คงไปขอดูตัวแล้ว  เชียร์ครับ

jukkee_2521

• member
สวยมากครับ  เสียดายไกลจัง  หากอยู่กทม.คงไปขอดูตัวแล้ว  เชียร์ครับ
ครั้บ สวยจริงๆ ไม่อยากขายหรอกครั้บจำเป็นสวยเสียงดีมากๆ ออกตู้แหล่มเลย

jukkee_2521

• member
Uppp ก่อนนอน ออกไวๆ น้าาา สาธุ๊ๆๆ

jukkee_2521

• member
ขอนแก่นๆๆ ด่วนๆๆ

yoojuy

• member
สายลมที่หวังดี

Auponata

• member
  • OR'Solid
Epiphone Masterbilt ออกแบบได้สวยงามลงตัว เสียงดีไม่เป็นรองแบรนด์ฮิต..... ราคาถูกมากๆ เลยครับ
facebook:or ponata

yoojuy

• member
ผมไม่เห็นภาคไฟฟ้า หรือว่ายังไม่ได้ลงรูปหรอครับ
สายลมที่หวังดี

jukkee_2521

• member
ผมไม่เห็นภาคไฟฟ้า หรือว่ายังไม่ได้ลงรูปหรอครับ
ภาคไฟฟ้า อยู่ใต้ซาวโฮล อ่ะครั้บ รูปลงไปแล้วลองดูใหม่นะครั้บ

jukkee_2521

• member
Epiphone Masterbilt ออกแบบได้สวยงามลงตัว เสียงดีไม่เป็นรองแบรนด์ฮิต..... ราคาถูกมากๆ เลยครับ
เสียงดีมากๆ ยังเสียดายอยู่เลย...จำเป็นต้องใช้เงินเฉยๆ ครั้บ

jukkee_2521

• member
ปิดการขายคั้บ

Auponata

• member
  • OR'Solid
ไปไวมาก ยินดีกับทั้งสองท่านด้วยครับ
facebook:or ponata