Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++แบ่งปันคร๊าบบบบบบ++++ไม้บราซิเลี่ยนโรสวูด มีแค่ 2 ชุดเน้อออออ  (อ่าน 3286 ครั้ง)

mayko

• member
 :) :)บราซิเลี่ยนโรสวูด ;D ;D
717 ชุดละ 25,000 บาทคร๊าบบบบบ

715 นี่ก็ชุดละ 25,000 บาทครับโผ้มมมมม

;) ;) ;)สนใจทักได้ มีของที่กรุงเทพฯ ครับ นายเมย์คร๊าบบบบบ 086-3862462 ;D ;D ;D

bujarati

• member
สวยมากครับ  ลงแล็คเกอร์ คงเงาวั้บบ

Tidhnu

• member
สวยครับ ทั้งสองชุดเลย

mayko

• member
ขอบคุณน้าๆ ที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

Piyawat.H

• member
สุดยอดไม้ Back & Sides ชั้นเยี่ยม สำหรับทำ Custom Guitar ใครหาอยู่น่าเก็บไว้ทำ เกรนไม้สวยมาก

mayko

• member
สุดยอดไม้ Back & Sides ชั้นเยี่ยม สำหรับทำ Custom Guitar ใครหาอยู่น่าเก็บไว้ทำ เกรนไม้สวยมาก
ขอบคูณครับน้าวัฒน์ ได้เห็นลายไม้ ได้ลองสัมผัสกับกลิ่นและได้ลองฟังเสียงจริงๆ เลยเข้าใจเลยครับว่ากีตาร์ไม้ brazillian ดียังไง

mayko

• member
 ฝากน้าๆ ช่วยพิจารณาครับ

yoojuy

• member
ดูมีพลังมากเลย ไม้ :)
สายลมที่หวังดี

mayko

• member
ดูมีพลังมากเลย ไม้ :)
ขอบคุณน้า yoojuy ครับ ดั่งที่น้ากล่าวไว้ brazillian rosewood มีพลังและเอกลักษณ์ของเสียง เป็นที่ชื่นชอบของacoustic guitar

mayko

• member
 ฝากน้าๆ กับไม้ brazillian rosewood ครับ

mayko

• member
น้าท่านใดอยากทราบรายละเอียด ติดต่อได้ครับ

mayko

• member
วันนี้เป็นวันมหามงคลของคนไทย ขอให้ทุกครอบครัวมีความสุขครับ

mayko

• member
""" หลากหลายกับความรู้สึก และเสน่ห์ของ Brazillian rosewood :D ;D"""

mayko

• member
ขอบคุณน้าๆ ที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ :D :D

mayko

• member
หยุดสุดสัปดาห์ครับ น้าท่านใดสนใจสอบถามได้ครับ

mayko

• member
....ฝากน้าๆ พิจารณากันอีกทีครับ  :) :) :)

mayko

• member
ฝากน้าๆ ช่วยกันพิจารณาครับ :D

bujarati

• member
สวยดีครับ  ได้ข่าวว่า sold ไปแล้วชุดนึง  ตอนนี้เหลือชุดไหน ช่วย update ด้วยนะครับ น้าเมย์

mayko

• member
ขอบคุณ น้านาวินครับ ที่เข้ามาช่วย update ตอนนี้เหลือ no.717 ครับ ดูแล้วอาจได้เก็บไว้ เพราะราคาค่าไม้มีแต่ขึ้น คงเพราะไม้เริ่มหาได้ยากครับ

iampouy

• member
หาไม้หน้าลามิเนต....อันไหนจะคู่ควรน้อ   ล้อเล่นนะคับไม้สวยหายากจากทวีปอันไปโพ้น มาช่วยดัน   
Be on one's conscience