Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าคลาสสิค Prudencio008 เล่นไม่กี่ครั้งเลิกเล่นแถมเค๊ส gator+ที่เหยียบ ถูกๆ  (อ่าน 3325 ครั้ง)

mozzzayo

• member
สเปค
BODY SIDE: Walnut
TOP: Solid Cedar
FINGERBOARD: Rosewood
NECK: Samanguila
BRIDGE: Rosewood
HEADSTOCK: Golden
FINISHING: Bright
ขายกีต้าคลาสสิค Prudencio 008 ใช้ไม่กี่ครั้ง (เลิกเล่น) ซื้อมา 18,xxx นครหลวง ตอนนี้ไม่ได้เล่นแล้ว เค๊ส gator ซื้อแยกมาอีก 3,xxx ฟรุดสตูซื้อแยก 500 หมดนี่ ขาย 9,000 ไม่แยก เสียงพุ่งมาก ลายไม้สวย เหมาะสำหรับมือใหม่งบไม่สูงใช้ได้ยาวๆ ติดต่อได้ที่เบอร์ 0943267970 มอส กทม ปริมนฑล ต่างจังหวัดส่งได้ค่าส่งขอเพิ่มต่างห่าง หรือนัดครับผม กีต้าร์สภาพ 90% หรือ ติดต่อมาทาง FB:Podchara Chotayakrit หรือ Line:mozzzayo

nhoy

• member
Prudencio 008 Walnut ผมเคยลองเล่นรุ่นนี้ที่ นครหลวงการดนตรี เป็นคลาสสิคที่ไม่แพงนัก เสียงดีและน่าเล่นครับ

mozzzayo

• member
Prudencio 008 Walnut ผมเคยลองเล่นรุ่นนี้ที่ นครหลวงการดนตรี เป็นคลาสสิคที่ไม่แพงนัก เสียงดีและน่าเล่นครับ
ขอบคุณมากครับ

JackBkk

• member
โทรหาเจอแต่ voicemail

hoycivil26

• member
ขายไปรึยังครับ

llobet

• member
 ;) Prudencio เสียงดีครับ confirm แนะนำให้ไปขอลองเสียงที่ ร้านนครหลวง ก่อนก็ได้ครับว่าชอบไหม ได้ราคานี้คุ้มมากครับ

yin8003211

• member
ขายไปรึยังคับ