Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ Drum Machine Alesis Sr-16 ครับ ใช้งานยากไหมครับ  (อ่าน 720 ครั้ง)

kittisak_tha

• member
รบกวนสอบถามน้าๆเกี่ยวกับ Alesis Sr-16 ครับ ใช้งานยากไหมครับ
สามารถเปลี่ยนจังหวะเพลงด้วย Foot Switch ได้ไหมครับ  เท่าที่ทราบมาจะสามารถ หยุด-เริ่ม และส่ง ด้วย Foot Switch ได้ครับ
แต่ไม่ทราบการเปลี่ยนจังหวะครับ พอดีตอนนี้กำลังหา Drum Machine เอาไว้ใช้งานก่อนปีใหม่สักตัวครับ หรือน้าๆท่านใดมีตัวไหนแนะนำได้นะครับ ขอบคุณครับ