Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็มาถึง น้อง SpongeBob ของช้าน!  (อ่าน 1596 ครั้ง)

tang_guitar

• member
ในที่สุดก็มาถึง น้อง SpongeBob ของช้าน!
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 03:03:50 »
เพิ่งส่งมาเมื่อเช้า เพิ่งได้มาอัพครับ น่ารักมาก ;D

ห่อหุ้มมาอย่างดี ;D

อีกหนึ่งชั้นแบบบางๆ

ใสแจ๋ว

ออกมาแว้ว

ถ่ายกับอีเหี่ยวของน้อง

ถ่ายรวมญาติ

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
Re: ในที่สุดก็มาถึง น้อง SpongeBob ของช้าน!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 08:23:36 »
โห....น่ารักจัง ถุงใส่อุ๊ค กับ tuner หรือครับ
ถ้ามีอุ๊คลาย spongeBob ด้วยจะยิ่งเข้าพวกเลย

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
Re: ในที่สุดก็มาถึง น้อง SpongeBob ของช้าน!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 08:52:23 »
สงสัยนายฟองน้ำนี่จะโหวตโนแน่ๆเลย

ล้อเล่นนะครับ.. มันน่ารักดี
:)

tang_guitar

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 09:40:44 »
โห....น่ารักจัง ถุงใส่อุ๊ค กับ tuner หรือครับ
ถ้ามีอุ๊คลาย spongeBob ด้วยจะยิ่งเข้าพวกเลย

น้า Somjean ครับ อีตัวเน่าๆนั่นคือตุ๊กตาครับ  ;D

สงสัยนายฟองน้ำนี่จะโหวตโนแน่ๆเลย

ล้อเล่นนะครับ.. มันน่ารักดี

น้า ยินยอม ครับ แหะ เข้าการเมืองซะงั้น ฮ่าๆๆ :D

AGP8x

• member
  • Beginner '
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 10:54:31 »
อยากได้ Mr.crab ครับ ;D

PASTRY

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 11:05:31 »
ว้าว  อยากได้อยากได้  น้าtang_guitar ซื้อที่ไหนคะ แล้วราคาเท่าไหร่คะ
แบ่งเวลาให้ได้ บังคับตัวเองให้ได้ แล้วจะสำเร็จ