Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: crafter 1500rs ปุ่มจูนเนอไม่เด้งขึ้นมาซ่อมไงดีครับ  (อ่าน 996 ครั้ง)

Beatles Beatles

• member
crafter 1500rs ปุ่มจูนเนอไม่เด้งขึ้นมาเวลากดลงไป ตั้งสายได้ปกติเเต่ปุ่มมันจะไม่เด้งขึ้นมาต้องใช้มือดึงไม่งั้นก็กดไม่ได้เหมือนสปริงข้างในมันเสียหรือเปล่าไม่รู้กด  ใช้ยากมากซ่อมไงดีครับ    เเล้วไปให้ที่ mc เค้าซ่อมให้นี่ได้มั้ยครับเค้ารับมั้ย 

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: crafter 1500rs ปุ่มจูนเนอไม่เด้งขึ้นมาซ่อมไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 13:01:27 »
ส่ง MC เลย ดีที่สุดครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

Beatles Beatles

• member
Re: crafter 1500rs ปุ่มจูนเนอไม่เด้งขึ้นมาซ่อมไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 16:05:45 »
ขอบคุนครับเดววันนี้ลอง แบกไป mc เอสดู ตัวนี้ผมซื้อมือสองจากเวปเรานี่เเหละครับเสียดายตอนซื้อไม่ได้ลอง จูนเนอ ไม่คิดว่าจะเจอเเจ็คพอต ซวยไปครับ TT วันหลังท่าซื้อโปร่งไฟฟ้า มือสองผมจะไม่พลาดเเบบนี้อีกเเละ  ช้ำเลย