Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Closed ปืดการขาย ขอบคุณบ้านไม้อีกครั้งนะครับ  (อ่าน 1154 ครั้ง)

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
 :) :) :)
ขาย กระเป๋าโปร่ง kevaborg "blue" สภาพใหม่ครับ
พอดีผมมี 2 ใบ ปกติใช้สีดำ  ใบนี้ซื้อมาเก็บใส่ถุงพลาสติคไว้ไม่ได้ใช้เลย
ขายถูกๆ พันเดียว   1,000 บาทครับ

ปกติตัวสีดำขนาดเดียวกัน ผมใส่กีตาร์ ตั้งแต่ size ทรง Classic (Yamaha C-70)
ได้จนถึง Jumbo มีแผ่นฟองน้ำ + ตีนคุ๊กแกยึด 5 ชิ้น ใส่+ปรับได้ตามขนาดกีตาร์ครับ
ใส่แล้วพอดีไม่มีขยับ รุ่นนี้ฟองน้ำหนามากครับ ใส่แล้วแข็งแรง ปลอดภัย

^_^ สนใจรบกวนโทรคุยนะครับ ครูจี เบอร์เดิม 0877044333
 มารับเองได้แถวถนนกาญจนาภิเษก พุทธมณฑลสายสอง
สมาคมชาวใต้นะครับ ขอบคุณมาก ^_^

ขอบคุณบ้านไม้ครับ

• member
Re: ขาย กระเป๋าโปร่ง kevaborg "blue" สภาพใหม่ พันเดียวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 11:45:12 »
ขออนุญาต Up ขอบคุณครับ ^_^

noppadol

• member
Re: ขาย กระเป๋าโปร่ง kevaborg "blue" สภาพใหม่ พันเดียวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 13:42:41 »
รับครับ นพดล แท่นบุบผา หัวหิน ส่งรถตู้

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 13:47:52 »
ขอบคุณครับพี่นพดล ผมส่งเลข บ/ช ให้แล้วนะครับ
พรุ่งนี้ส่งแล้ว ยังไงจะแจ้งUpdate เลขรถ กับเวลาให้อีกทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ

noppadol

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 12:31:36 »
ยกเลิกการจองก่อนนะครับ ไม่สะดวกครับ

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 15:49:18 »
ไม่มีปัญหาครับ ^_^ หึ หึ
เห็นเงียบไป พอดีเพิ่งเข้ามาดู
ผมก็ไม่เคยส่งทางรถตู้ครับ คุ้นเคยแต่นิ่มซี่เส็งจ้า
มั่นใจว่า ถึงมือผู้รับ
ขอบคุณมาก.....ขายต่อครับผม

tonfolkfix

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2015, 20:22:06 »
สนใจครับผมอยู่อ่างทอง จัดส่งได้ป่าวครับ ถ้าจัดส่งได้ผมขอซื้อครับ ;D

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2015, 11:34:01 »
ขอบคุณครับ คุณ tonfolkfix ที่สนใจ ^_^

ส่งได้แน่นอนครับ ถ้ามีช่องทางที่ส่งได้ถึงที่หมาย ปลอดภัยถึงมือผู้รับ สบายใจ
เอาช่องทางที่สะดวก.....ลองโทรมาปรึกษากันได้ครับ ^_^

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 11:06:34 »
ขายแล้วครับ ขอบคุณคุณโชติมากนะครับมารับไปเมื่อวาน
ผมต้องขอโทษน้าอีกท่านที่โทรมาเมื่อเช้าด้วยครับ พอดีเพิ่งเข้า Net ได้ครับ _/l\_
ขอบคุณบ้านไม้และน้าๆที่โทรเข้ามานะครับ
^_^