Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายKriens by Takavood 2900 ครับ  (อ่าน 871 ครั้ง)

benztarist

• member
ขายKriens by Takavood 2900 ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 10:28:55 »
ขาย Kriens kd-180 ce
งานดี เสียงใสกังวานครับ
เสปค
Size : 41
Top: Spruce
Binding:Rosewood
Neck : Mahogany
Bridge and Side: Sapele
Nut and Saddle: ABS Black White
Fingerboard : Rosewood
Tuning Pegs: Black Chrome die-cast

รูปครับ

ผมเพิ่งซื้อมา เล่นไปครั้งเดียว ไม่มีตำหนิเลยครับ เปลี่ยนสายใหม่แล้วด้วย
ขายเพราะว่าอยากถอยรุ่น kd-330
ขายราคาแค่ 2900 นะครับ ได้ภาคไฟฟ้าด้วย ค่าส่งฟรีนะครับ
ติดต่อ Line:b-n.benz
          Email:[email protected]