Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Takamine LTD2013 : พี่ปิ่นมัดจำแล้วครับ ^^  (อ่าน 5901 ครั้ง)

BuckLFC

• member
Line id:bugwalter

The nate

• member
สุขสันต์วันเกิดครับน้า The nate ขอให้ประสบกับสิ่งดีๆ ในชีวิตและหน้าที่การงาน มีความสุขมากๆ นะครับ

The Peak สวยงาม น่าเล่น น่าสะสมมากๆ น่าเสียดายแทนครับ  แต่จะอย่างไรก็ตาม..ขอให้ขายได้ไวๆ ครับน้า The nate
  ขอบคุณมากๆเลยนะน้าหน่อย เสียดายเช่นกันครับ แต่มีเป้าหมายใหม่ หาเงินไม่ทันเลยจำต้องปล่อยครับ ไม่งั้นคงเก็บสะสมเช่นกันครับสำหรับ The Peak

เจ้าของกระทู้ ใจดีมากครับ ต่อแบบโหดๆได้ด้วย เป็นโอกาสอันดี ของท่านที่สนใจแล้วครับ
   ขอบคุณที่แวะมาทักทายนะครับ วันนี้ลดแบบสุดๆ อยากได้ อยากต่อโทรมาเลยจ้า 55++

HBD นะครับพี่
  ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ^^

The nate

• member
พี่ปิ่น มัดจำแล้วครับ --

ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านและ Acousticthai ครับ ^^

nhoy

• member
Re: Takamine LTD2013 : พี่ปิ่นมัดจำแล้วครับ ^^
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 16:01:12 »
ยินดีด้วยครับ ^^

The nate

• member
Re: Takamine LTD2013 : พี่ปิ่นมัดจำแล้วครับ ^^
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 18:38:26 »
ยินดีด้วยครับ ^^
  ขอบคุณมากๆครับน้าหน่อย ^^