Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Anboy Parlor Fujigen japan(sold)  (อ่าน 1218 ครั้ง)

NimBusZ

• member
  • รักเธอประเทศไทย
Anboy Parlor Fujigen japan(sold)
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 21:56:05 »
ขายกีต้า Anboy Fujigen Japan ตัวนี้ผมเอาไว้สะสมเองครับ ตอนนี้จำต้องปล่อยแล้ว

สภาพ : 85%up

ตำหนิ : หนักๆไม่มีครับ มีแต่รอยขนแมว ง่ายๆสวยครับ

สเป็ค : ไม่ไม่แน่ใจนะครับ ลองหาดูรู้แต่เป็นหลังเต่า เสียงน่ากอด

มีอะไรให้บ้าง? : มีกีต้าร์ และกระเป๋าคู่ตัวมันตั้งแต่คลอดครับ

อื่นๆ : ทุกอย่างยังใช้การได้ดีครับ ภาคไฟฟ้าสมบูรณ์ ตัวเล็กแต่เสียงไฟฟ้าไม่เล็กนะ พกพาสะดวกครับ เหมาะเดินทางไว้ซ้อมหรือเล่นชิวๆหรือให้ลูกหลานท่านเอาไว้ฝึก ผู้หญิงและเด็กเล่นจะดูดีขึ้น20%

ราคา : 5500 บาทครับ ต่อได้แต่พองาม ไม่รับจองครับ กำเงินไว้ แล้วโทรมาง่ายกว่าครับ

ติดต่อ : 090-969-9550 Line;yaris6485 ชลบุรี ไปส่งแถว บางนา ซีคอนได้ครับ แต่สำหรับคุณผู้ชายให้ไปปรึกษาเมียก่อนนะครับ หลังๆไปส่งถึงกรุงเทพแล้วบอกเมียไม่ให้ซื้อ มันเสียเวลาและค่าวิ่งรถผมครับ

NimBusZ

• member
Re: Anboy Parlor Fujigen japan
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 22:27:41 »
มีนัดดูของแล้วครับเปลี่ยนแปลงประการใดจะแจ้งให้ทราบ

NimBusZ

• member
Re: Anboy Parlor Fujigen japan
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 00:36:23 »
ขายแล้วครับ