Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครึบ  (อ่าน 4460 ครั้ง)

Sumojeab

• member
Re: ( ขาย ) Sigma OMR-21 ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 13:09:51 »
กีต้าร์สวย เสียงดี แถมประหยัดไปร่วมครึ่งหมื่น มีของแถมด้วย ;D ;D ;D

One L❤️ve

• member
  • Stand by You
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 13:46:43 »
ถ้าเพิ่ม Hard Case ด้วย น้าคิดราคาเท่าไรครับ
ลองติดต่อมาสอบถามดูได้ครับ คุยกันง่ายๆครับผม

One L❤️ve

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 13:50:24 »
กีต้าร์สวย เสียงดี แถมประหยัดไปร่วมครึ่งหมื่น มีของแถมด้วย ;D ;D ;D
ขอบคุณเพื่อนเจี๊ยบอีกครั้งครับ แต่ไม่ต้องเชียร์เยอะก็ได้ครับ อิอิ ;D ;D ;D

ราคานี้ขายไม่ออก ก็คงต้องเก็บแล้วล่ะครับ :)

jue

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 14:24:53 »
กีตาร์สวย เสียงดี เสียดายเพิ่งซื้อ oooR 42 ไป ไม่งั้นเสร็จตัวนี้แน่ๆ

ตาโย่ง

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 14:40:25 »
สิ้นเดือนรับคืนได้มั้ยครับ

One L❤️ve

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 14:55:48 »
กีตาร์สวย เสียงดี เสียดายเพิ่งซื้อ oooR 42 ไป ไม่งั้นเสร็จตัวนี้แน่ๆ
ขอบพระคุณน้า jue มากๆครับผม

One L❤️ve

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 14:57:36 »
สิ้นเดือนรับคืนได้มั้ยครับ
คนละตัวกันครับน้าตาโย่ง

ตัวนั้นของน้าที่บริดจ์มีรอยแตกตั้งแต่สาย 1 ยันสาย 6 ผมปล่อยไปถูกๆพร้อมกับกระเป๋าหนังของน้าแล้วครับ

โทรมาหาผมก็ได้นะครับ เดี๋ยวผมจะสาธยายให้ฟังครับ

ผมอุตส่าห์ไม่โทรไป เพราะเห็นว่าน้าอุตส่าห์มาจากเพชรบูรณ์เพื่อเอากีต้าร์มาให้ และเวลามันก็นานสักระยะหนึ่ง จนกระทั่งผมเปลี่ยนสายใหม่ จึงได้เจอ ก็เลยคิดว่าอาจเป็นเพราะเราซวยและสะเพร่าเอง ที่ใช้เวลาแค่ประมาณ 1 นาทีในการซื้อกีต้าร์ของน้า เพราะเห็นว่าน้าขับซีวิคสีขาวมากัน 3 คน มีผู้หญิงมาด้วย แล้วน้าก็บอกว่าน้ารีบ ต้องรีบตีรถกลับเพชรบูรณ์

ถ้าผมหาใบเสร็จเจอ จะถ่ายมาให้ชมใหม่นะครับ

ว่าแต่น้าจะรับจริงมั๊ยครับ ผมจะได้เก็บไว้ให้ แต่ไม่ใช่ราคา 7500 ที่น้าขายให้ผมนะ (เพราะมันคนละตัวกัน)

ถ้าข้อความไหนที่ผมพิมพ์ไป แล้วน้ารู้สึกว่ามันไม่จริง โทรมาบอกผมได้นะครับ เผื่อผมเข้าใจอะไรผิดไป จะได้แก้ให้

One L❤️ve

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 16:19:09 »
หาใบเสร็จไม่เจอครับ ;D

ปิดกระทู้ครับ รู้สึกเซ็ง :-\

(ตอนไลน์คุยกัน เมื่อครึ่งปีที่แล้วที่ซื้อกีต้าร์น้ามา ก็บอกว่า เดี๋ยวเราลงขายอะไร ช่วยเชียร์กันด้วยนะ แต่นี่ เหมือนฆ่ากันชัดๆนะครับ)

จะสอบถามอะไร หรือจะบอกอะไรก็ติดต่อมาตามที่ผมให้ไว้ข้างต้นได้นี่ครับ

ตาโย่ง

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 20:33:35 »

(ตอนไลน์คุยกัน เมื่อครึ่งปีที่แล้วที่ซื้อกีต้าร์น้ามา ก็บอกว่า เดี๋ยวเราลงขายอะไร ช่วยเชียร์กันด้วยนะ แต่นี่ เหมือนฆ่ากันชัดๆนะครับ)

จะสอบถามอะไร หรือจะบอกอะไรก็ติดต่อมาตามที่ผมให้ไว้ข้างต้นได้นี่ครับ
น้าKunya  ผมต้องขอโทษด้วยนะครับผมไม่ได้มีเจตนาที่จะทำให้คุณเข้าใจผิดเลยครับ เพียงแต่ว่ารู้สึกเสียดายเพราะเป็นกีตาร์ที่เสียงดีมากๆตัวนึงเท่าทีเคยเล่นมาครับ  ที่บอกว่าขอคืนสิ้นเดือนเพราะความเสียดายของผมเองครับเท่านั่นครับ  ถ้าผมมีเจตนาไม่ดีผมคงไม่นั้งรถจากเพชรบูรณ์ไปหาพี่ถึงบ้าน  ถ้ายังไงผมขอรับผิดชอบในกรณีนี้เองนะครับ...0842299658   ถ้ายังไงคุณเข้ามาอ่านกรุณาติดต่อกลับมาด้วยนะครับ

One L❤️ve

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2015, 21:15:43 »

น้าKunya  ผมต้องขอโทษด้วยนะครับผมไม่ได้มีเจตนาที่จะทำให้คุณเข้าใจผิดเลยครับ เพียงแต่ว่ารู้สึกเสียดายเพราะเป็นกีตาร์ที่เสียงดีมากๆตัวนึงเท่าทีเคยเล่นมาครับ  ที่บอกว่าขอคืนสิ้นเดือนเพราะความเสียดายของผมเองครับเท่านั่นครับ  ถ้าผมมีเจตนาไม่ดีผมคงไม่นั้งรถจากเพชรบูรณ์ไปหาพี่ถึงบ้าน  ถ้ายังไงผมขอรับผิดชอบในกรณีนี้เองนะครับ...0842299658   ถ้ายังไงคุณเข้ามาอ่านกรุณาติดต่อกลับมาด้วยนะครับ
ไม่เป็นไรครับผม

และผมก็ต้องขอโทษน้าตาโย่งด้วย ถ้าผมใช้ถ้อยคำอันไหนที่ทำให้น้ารู้สึกไม่ดี

ผมเพียงแค่รู้สึกเซ็งนิดหน่อยในตอนซื้อขายกีต้าร์ตัวนั้นกัน เพราะน้าเสนอราคามาเท่าไร ผมก็ไม่ได้ขอต่อราคาน้าเลยสักบาท

และก็ขอขอบพระคุณมากๆครับ ที่น้าตาโย่งจะขอรับผิดชอบในกรณีนี้เอง ขอบคุณมากจริงๆครับ :)

แต่ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ ตอนนี้มีน้าๆเค้าขอเข้ามาดูกีต้าร์อยู่ 2 คิวแล้วล่ะครับ และถ้าขายไม่ออก อิอิ ก็คงเก็บไว้เองน่ะครับ เพราะเสียงมันดีจริงตามที่น้าบอกครับ (เสียงไม่ดีจริง ผมคงไม่ซื้อรุ่นเดียวกัน 2 ครั้งหรอกครับ)

สุดท้ายนี้ ถือว่าเราจากกันด้วยดีนะครับ

สวัสดีครับ :) บาย

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
Re: ปิดการขายครึบ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2015, 07:49:30 »
รู้สึกเสียดาย..
No 1 Does It Better.