Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ฟังก์ชั่น "ค้นหา" กลับมาใช้งานได้อีกครั้งครับ  (อ่าน 793 ครั้ง)

Kai Acoustic™

• member
เมื่อไม่นานมานี้ทาง admin เว็บได้ปรับปรุงระบบ และหลังจากนั้นฟังก์ชั่น "ค้นหา" ก็ใช้งานไม่ได้เลยครับ ซึ่งน่าเสียดายมาก คาดว่าผมและสมาชิกอีกหลายท่านน่าจะใช้ฟังก์ชั่นนี้บ่อยๆ เพราะอำนวยความสะดวกในการหากระทู้ และเรื่องราว หรือปัญหาที่บางครั้งเราอยากรู้ และมีผู้เคยตั้งกระทู้ไว้ก่อนแล้ว ก็จะได้ไม่ต้องมาตั้งกระทู้คำถามซ้ำๆ ครับ อยากให้ฟังก์ชั่นดังกล่าวใช้งานได้อีกครับ ฝากทาง Admin เว็บช่วยดูตรงนี้ให้หน่อยครับ ว่าพอจะทำได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ ;D

guitar hunter

• member
เห็นด้วยครับ แต่ตอนนี้ใช้ google แล้วพิมพ์ "คำค้น" site:acousticthai.net ไปก่อนก้อได้นะครับ

guitar_import

• member
เห็นด้วยอีกเสียงครับ หรือไม่งั้นอย่างน้อยที่สุดก็ควรแนะนำวิธีหากระทู้เก่าๆให้ทราบด้วย