Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ><)))*> ((( ขออนุญาติบ้านไม้ ปิดกระทู้ครับ )))) <*(((><  (อ่าน 17048 ครั้ง)

rachen

• member
ขออนุญาติ บ้านไม้ครับ กลับมาขายหลายรายการเลยครับ เยอะมากๆ

OldiesHunter

• member
มาช่วยดันให้น้าราเชนทร์  งานฝีมือ สวยงามและคุณภาพดีทุกชิ้น เชียร์ครับ

rachen

• member
มาช่วยดันให้น้าราเชนทร์  งานฝีมือ สวยงามและคุณภาพดีทุกชิ้น เชียร์ครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับน้าอ้วน ดีใจจังครับที่น้าอ้วนยังเข้ามาชมผลงานของผมอยู่
 ผมทำเล่นวันหยุด ทำใช้เองบ้าง พอมันเยอะเข้าก็เลยลองเอามาโพสขายดูบ้างครับ

Dokdiao

• member
ชอบงาน น้าราเชนทร์ มากครับ โดยเฉพาะ ตัวหมุนลูกบิด

rachen

• member
ชอบงาน น้าราเชนทร์ มากครับ โดยเฉพาะ ตัวหมุนลูกบิด

55555 ขอบคุณมากๆเลยครับ น้าDokdiao  คนปากเกร็ด เหมือนกัน

Dokdiao

• member
ถ้า ผมได้กีต้าร์ตัวใหม่ จะเข้าไปขอวิชา ความรู้และอุดหนุน ตัวหมุนลูกบิดกับน้า แน่นอนครับ

rachen

• member
ถ้า ผมได้กีต้าร์ตัวใหม่ จะเข้าไปขอวิชา ความรู้และอุดหนุน ตัวหมุนลูกบิดกับน้า แน่นอนครับ

ได้เลยครับน้าDokdiao  ยินดีมากๆเลยครับ สไตน์กีตาร์เราน่าจะทางเดียวกันด้วยครับ

Dokdiao

• member
อารมณ์เบื่อๆ สังคมเมืองครับ น้าราเชนทร์ เพิ่งมาเล่นแนวนี้ ประมาณ 1 เดือน แต่ก่อนเล่นตีคอร์ด งูๆ ปลาๆ ไปวันๆ

rachen

• member
อารมณ์เบื่อๆ สังคมเมืองครับ น้าราเชนทร์ เพิ่งมาเล่นแนวนี้ ประมาณ 1 เดือน แต่ก่อนเล่นตีคอร์ด งูๆ ปลาๆ ไปวันๆ

มาถูกทางแล้วครับ มีให้ เราซ้อมเรื่อยๆ ไม่ตันครับ ว่างๆมาเล่นด้วยกันนะครับ เก่งไม่สำคัญ เท่ากับชอบทางเดียวกันหรอกครับน้าโก้

Sumojeab

• member
ช่วยเชียร์เลยครับสำหรับกีต้าร์และอุปกรณ์ของน้าราเชนท์ แถมคุยง่าย ใจดี อีกครับ

1900

• member
งานไอเดีย ขายดีๆครับน้าเชน ;D ;D ;D

rachen

• member
ช่วยเชียร์เลยครับสำหรับกีต้าร์และอุปกรณ์ของน้าราเชนท์ แถมคุยง่าย ใจดี อีกครับ
ขอบคุณมากๆเลยครับเจี๊ยบ ดีใจด้วยครับ ปล่อยตัวของเจี๊ยบได้แล้ว
ขอให้กิจการร้าน เฮ็งๆ รวยๆ นะครับ ขอให้มีเวลาว่างเยอะๆ จะได้มีเวลามาเล่นกีตาร์กับผมบ้าง

งานไอเดีย ขายดีๆครับน้าเชน ;D ;D ;D
ขอบคุณมากๆเลยครับ น้า1900

Mr.Eakaluk

• member
มาช่วยเชียร์ครับ งานดีน่าใช้
อยู่ให้ต่ำ ทำให้สูง

Back Solid

• member
  • Acoustic
กีตาร์สวยเสียงใสปิ๊ง แถมคนขายหล่อ ครับ อิอิ

rachen

• member
มาช่วยเชียร์ครับ งานดีน่าใช้
ขอบคุณครับ ตู่

กีตาร์สวยเสียงใสปิ๊ง แถมคนขายหล่อ ครับ อิอิ

ขอบคุณครับ แบ็ค

elinoy

• member
มีผ่อน 0% 10 เดือนมั้ยครับ หึหึหึ
อมยิ้ม

rachen

• member
มีผ่อน 0% 10 เดือนมั้ยครับ หึหึหึ

5555 มีคั๊บ สำรับหน้าElinoy คนเดี๋ยวเด้อ คนอื่นผมกั๋วเขาจิผ่อนผมแค่เดื๋อนเดี๋ยว แล่วกะหายไปจ้อย 5555

rachen

• member
Re: ><)))*> ขาย K.Yairi YW-K7 OVA VS , IGuitar Stand, ที่แขวนกีตาร์ <*(((><
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 05:18:51 »
 ขออนุญาติดันหน่อยครับ

rachen

• member
Re: ><)))*> ขาย K.Yairi YW-K7 OVA VS , Idea Guitar Stand, ที่แขวนกีตาร์ <*(((><
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 10:02:35 »
 อุสาต์เซ็ทด้วยอุปกรณ์ดีๆหลายอย่างแล้ว เสียงเพอร์เฟ็คแล้วครับ
 ใครที่ชอบอยากให้ได้ลองครับ ผมจะรวมงบ ไปเอารุ่นนี้หละครับ
 แต่เป็น  K.Yairi YW-K13 OVA VS

ใครที่งบไม่ถึง ลองเอา K.Yairi YW-K7 ไปเล่นดูนะครับ
 แค่ Top Solid ก็จริง แต่เสียง ไม่ธรรมดาเลยครับ

OldiesHunter

• member
Re: ><)))*> ขาย K.Yairi YW-K7 OVA VS , Idea Guitar Stand, ที่แขวนกีตาร์ <*(((><
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 11:54:25 »
สวัสดีวันหยุดครับน้าราเชนทร์ นี่ถ้าผมมีงบละก็ไม่ปล่อย K.Yairi ตัวนี้ไปแน่ๆ   เสียดายครับ  แต่ไงก็เชียร์ครับ