Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาสถานที่เล่นดนตรีเปิดหมวก แค่พอประทังชีวิต  (อ่าน 2397 ครั้ง)

woot3753

• member
ในกรุงเทพมีที่ไหนบ้างครับ ที่สาธารณะมีคนผ่านไปมาเยอะๆที่สามารถเล่นได้โดยไม่มีเทศกิจมาจับ ผมมีมีเพื่อนนักดนตรีตกงาน(ฝีมือดีแต่ตกยุค)อยากหารายได้พอประทังชีวิต  เพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
Re: หาสถานที่เล่นดนตรีเปิดหมวก แค่พอประทังชีวิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 23:54:11 »
หน้าซีค่อนครับ มีเล่นกันเลยนะไม่เห็นใครเคยโดนจับ