Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหรือแลก เปียโนไฟฟ้า KAWAI CLASSIC CS4 กับกีต้าร์  (อ่าน 2956 ครั้ง)

surapong

• member
ขายหรือแลก  เปียโนไฟฟ้า  KAWAI CLASSIC CS4  กับกีต้าร์    ตั้งราคาเปียโนขายหรือแลก
ไว้  6  หมื่นบาทนะครับ   หาแลกกีต้าร์ราคาตั้งแต่หลักพันแต่ไม่เกิน 3 หมื่น   ต้องส่งส่วนต่าง 3-5 หมื่นบาทให้
 ผบ.ที่บ้านครับ    หรือซื้ออย่างเดียวคุยต่อรองราคาได้ครับ
ซื้อมาให้ลูกชายเรียน    เรียนแค่  3  เดือนก็ไม่ได้เรียนต่อแล้วครับ   สภาพใหม่มาก  พึ่งซื้อมาไม่กี่เดือน  ยังมีประกันเหลืออีก 2 ปีกว่าได้ครับ
เป็นเปียโนไฟฟ้า  ที่ดีไซน์เหมือนเปียโนไม้และเสียงดีมาก    ผิวเป็นเปียโนกรอส

ดูของได้ที่ปากน้ำ  สมุทรปราการ  ใกล้ รพ.เปาโลครับ โทรคุยรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ
เบอร์   สุรพงษ์  081-6456504 
รายละเอียดสินค้าเพิ่มเติมครับ 

รูปเปียโนที่บ้าน

http://thesoundchef.com/store/index.php?route=product/product&product_id=277

รีวิว เปียโน 
! No longer available

guitar lover

surapong

• member
  แลกกับกีต้าร์ หลักพันแต่ไม่เกิน 3  หมื่นครับ ( ต้องนำส่วนต่างส่งให้ภรรยาครับ )  ถ้าเป็น  EASTMAN หรือ BLUERIDGE  ทรง OM  ก็ชอบครับ  คุยราคากันได้ครับ

surapong

• member

surapong

• member

Tidhnu

• member
เป็นเปียโนที่สวยงามน่าเล่นมากครับ ใครเล่นกีต้าร์แล้วไม่เวิค ลองเปลี่ยนมาเล่นเปียโนดูบ้างซิครับ

surapong

• member
เป็นเปียโนที่สวยงามน่าเล่นมากครับ ใครเล่นกีต้าร์แล้วไม่เวิค ลองเปลี่ยนมาเล่นเปียโนดูบ้างซิครับ

ขอบคุณมากครับ  น้า TIDHNU  ใครมีกีต้าร์  หรือ SAXSOPHONE  ALTO   มาแลกกันได้นะครับ

surapong

• member
ดันนิดนึงแลกเฉพาะกีต้าร์   ส่วนแซกโซโฟนซื้อใหม่ให้ลูกสาวไปแล้วครับ

surapong

• member

surapong

• member
Re: ขายหรือแลก เปียโนไฟฟ้า KAWAI CLASSIC CS4 กับกีต้าร์
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 08:34:28 »
    ยังขายอยู่นะครับ  ใครสนใจมีราคาพิเศษให้ครับ