Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (SOLD) ขายกีตาร์โปร่ง Washburn WF10S NAT พร้อมกระเป๋า สภาพใหม่เอี่ยม  (อ่าน 10807 ครั้ง)

mino

• member

mino

• member
ดันค่า

mino

• member

mino

• member
ดันๆๆ

bnooky

• member
Washburn Top Solid ตัวนี้เบร์ินหน่อยเดียวเสียงก็เปิดแล้วและเสียงจะหวานมากๆ ออกทุกเม็ด Sustain ยาวๆ เลย เบสมาแบบจัดหนัก นับว่าเป็นกีตาร์เคลือบทั้งตัว Top Solid ที่คุ้มราคาสุดแล้วครับถูกเลยแหละ ผมได้มาตัวนึงแต่เป็น 20S Rosewood พอลองเล่นแล้ว โหเสียงแบบนี้รีบเก็บเลย เอาไว้ลุยๆ ** เชียร์ครับ ** ใครมีกีตาร์แพงๆ สอยตัวนี้ไว้ลุย ตจว ใช้ได้เลย 

mino

• member
Washburn Top Solid ตัวนี้เบร์ินหน่อยเดียวเสียงก็เปิดแล้วและเสียงจะหวานมากๆ ออกทุกเม็ด Sustain ยาวๆ เลย เบสมาแบบจัดหนัก นับว่าเป็นกีตาร์เคลือบทั้งตัว Top Solid ที่คุ้มราคาสุดแล้วครับถูกเลยแหละ ผมได้มาตัวนึงแต่เป็น 20S Rosewood พอลองเล่นแล้ว โหเสียงแบบนี้รีบเก็บเลย เอาไว้ลุยๆ ** เชียร์ครับ ** ใครมีกีตาร์แพงๆ สอยตัวนี้ไว้ลุย ตจว ใช้ได้เลย 

ขอบคุณมากค่ะ ใครสนใจสอบถามเพิ่มได้เลยนะคะ ^_^

mino

• member

Kai-Bangrak

• member
อยู่ จว. ใหนครับ

Kai-Bangrak

• member
ส่ง ตจว.มั๊ยครับ

mino

• member
อยู่ จว. ใหนครับ

เราอยู่กรุงเทพจ้า คุณอยู่ที่ไหนเหรอคะ ลองโทรมาคุยดูก่อนได้นะคะ ^_^

mino

• member
ขอบคุณค่า ^_^

mino

• member

mino

• member
ขอบคุณค่ะ :)

mino

• member

mino

• member

mino

• member
Re: ขายกีตาร์โปร่ง Washburn WF10S NAT พร้อมกระเป๋า สภาพใหม่เอี่ยม
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 18:34:32 »
เพิ่มรูปค่า :)

mino

• member
Re: ขายกีตาร์โปร่ง Washburn WF10S NAT พร้อมกระเป๋า สภาพใหม่เอี่ยม
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2015, 16:22:18 »
ขอบคูณค่า

mino

• member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2015, 17:10:24 »
 :)

mino

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2015, 09:27:54 »
ดันๆๆ จ้า :)

mino

• member
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2015, 13:35:10 »
:)