Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดการรับ) ได้ของละครับ งบ 30k ตามหาสู่ขอ Guild GAD 50 ครับ  (อ่าน 1813 ครั้ง)

ohmo

• member
ตามหา Guild GAD 50 ครับ ตั้งงบไว้ 3 หมื่นบาท ราคาตามสภาพนะครับ ถ้าสภาพใหม่แล้วยังเป็นรุ่นปีเก่าๆหน่อยให้ราคาเต็มครับ

พ่อตาท่านใดมีลูกสาวเป็นตัวนี้อยู่ แบ่งให้ลองหน่อยครับ ฟังเสียงจากในคลิปหลายๆคลิปแล้วรู้สึกประทับใจ อยากจะลอง

ใครมีครอบครองทักมาได้นะครับที่

Line ID    theerawut.c 

หรือเมล [email protected]

ปล. ต้องขออภัยน้าท่านนึงที่กำลังตามหาอยู่เหมือนกันนะครับ ตอนแรกกะว่าจะให้น้าเขาได้ของก่อนค่อยเปิดกระทู้ทีหลัง แต่เอาเป็นว่า ใครมีก็แจ้งไปทางกระทู้น้าท่านนั้นก่อนแล้วกันนะครับ ถ้าน้าเขาไม่เอา หรือไม่ชอบค่อยมาคุยกับผมก็ได้ครับ

@punna

• member
Re: งบ 30k ตามหาสู่ขอ Guild GAD 50 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2016, 21:25:16 »
ราคาดีมากครับไครมีอยู่มีหวังหวั่นไหวแน่ ;)

Piyawat.H

• member
Re: งบ 30k ตามหาสู่ขอ Guild GAD 50 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2016, 22:34:29 »
น้า ohmo, อย่าได้กังวนครับ
ลงประกาศหา ก็พอๆ กับประกาศขาย อาจต้องใช้เวลาหน่อย
ถ้าเราประทับใจกับกีต้าร์ตัวใดตัวหนึ่ง เวลาได้มาเล่น ก็จะรู้สึกดี รักกีต้าร์ตัวนั้น
Guild GAD50 Nat/Sunburst ยังน่าเล่นอยู่ครับ น่าจะได้เล่นเร็วๆ นี้ แนนอน

BuckLFC

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2016, 23:57:51 »
ราคาดีคับ ได้แน่ครับราคานี้
Line id:bugwalter

ohmo

• member
ปิดการรับครับ ได้ของแล้ว

มีน้าท่านึงในบอร์ด อยู่ใกล้กันกับผม จังหวัดเดียวกัน แกจะปล่อยให้ เลยนัดเจอทดลอง จ่ายตังค์กันเรียบร้อยครับ

ได้มาเป็นตัว gad 50E  ราคาต่ำกว่าที่ตั้งไว้ครับ อยู่ที่ 2xxxx แต่ต่ำกว่าราคามือ 1 ครับ  ได้ยินเสียงแล้วรักเลยครับตัวนี้

เหตุผลที่ลงราคาไว้ 30k
1 ผมมีงบเท่านี้ครับ แต่ไม่ใช่จะจ่ายตามนี้ทุกตัวนะครับ ตีกันตามสภาพ
2 รุ่นนี้หาซื้อมือ 1 ไม่ได้ มันก็ประเมิณค่าไม่ได้ว่าราคามือ 2 จะอยู่เท่าไหร่ ก็ตีตามความพอใจทั้งสองฝ่ายครับ
3 เนื่องจากผมอยู่ ตจว มันยากนะครับที่จะซื้อของ คือผมต้องให้เจ้าของอัดคลิป อัดเสียง เพื่อพิจารณา แล้วต้องไปส่งของให้ เรียกว่าซื้อบริการเพิ่มละกันครับ

ขอบคุณพื้นที่ Acousticthai ครับ

TOM+

• member
ยินดีด้วยครับ  :)

ohmo

• member
ราคาดีมากครับไครมีอยู่มีหวังหวั่นไหวแน่ ;)
ขอบคุณครับน้า

ได้มาแล้วครับ คนบ้านเดียวกัน แต่ไม่รู้จักกัน คุยไปคุยมาอยู่ห่างกันแค่ 30 กม เลยไปจัดมาเรียบร้อยละครับ

ohmo

• member
น้า ohmo, อย่าได้กังวนครับ
ลงประกาศหา ก็พอๆ กับประกาศขาย อาจต้องใช้เวลาหน่อย
ถ้าเราประทับใจกับกีต้าร์ตัวใดตัวหนึ่ง เวลาได้มาเล่น ก็จะรู้สึกดี รักกีต้าร์ตัวนั้น
Guild GAD50 Nat/Sunburst ยังน่าเล่นอยู่ครับ น่าจะได้เล่นเร็วๆ นี้ แนนอน

ตอนนี้ได้มาแล้วครับ โดนใจมากครับ

ohmo

• member
ราคาดีคับ ได้แน่ครับราคานี้

ได้มาแล้วคับ ราคาพอใจทั้งสองฝ่ายครับ

ohmo

• member
ยินดีด้วยครับ  :)

ขอบคุณครับน้า Tom+

ได้ลองแค่ดีดไม่กี่ครั้ง ก็รักเลย ตกลงเอาเลยครับ คนขายถึงกับถามว่า จะไม่ลองให้มากกว่านี้เหรอ ฮ่าๆๆๆๆ