Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ** หามือกีต้าร์ Folk (ขอเฉพาะ ผญ. เท่านั้นนะคะ) **  (อ่าน 1190 ครั้ง)

vhanila

• member
นักร้องสากล มองหามือกีต้าร์ผู้หญิง (ผู้ชายไม่รับค่ะ)

จะเล่นเทพหรืออ่อนประสบการณ์ไม่ว่ากัน ขอแค่ขยันซ้อมก็พอ

เน้นเฉพาะเพลงสากลนะคะ
เน้นเพลงติดตลาด หรือเก่าๆ คลาสสิคได้หมดค่ะ

สนใจรายละเอียด ID Line : vhanila แอดไลน์มาคุยได้ 24 ชม.

แล้วเราจะเติบโตไปด้วยกันแน่นอนค่ะ

sathun

• member
Re: ** หามือกีต้าร์ Folk (ขอเฉพาะ ผญ. เท่านั้นนะคะ) **
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2015, 11:34:37 »
ไม่ทราบยังรับปะคะ
พอดีแอดไลน์ไป มันบอกไม่มีไอดีนี้อะค่ะ
ถ้าไงรบกวนแอดไลน์มาที่ vantagep